• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo nhà bác Liên xem ngay kẻo tiếc :P

yeuthu.vn

[/URL]
[/URL]
[/URL]
[/URL]

Mèo nhà bác Liên rất xinh. sdt: 01232888580
mọi người ghé qua thăm các bé nhé :X

Mèo con rất xinh... Thế còn dad mom của các bé đâu, sao không đăng ảnh để mọi người cùng xuýt xoa nào ^^

txh1403

Senior Member
xem xong rồi mà có thấy tiếc đâu,tiếc mỗi ít ảnh của bạn gái cầm 2 bé mèo thôi 8->8->

yeuthu.vn

:p thì qua đây gặp lun cả người bế mèo ý chứ. địa chỉ nhà bác đây ạ
số nhà 40 ngõ 651 chân dốc minh khai - 2 bà trưng - hn
bác lớn tuổi rồi nên nhờ e đăng giúp. mọi người qua ủng hộ bác nha :p

lululubu

Active Member
Mấy bé vàng lông xinh quá. Làm sao để có cái màu yêu yêu thế nhỉ, bọn nhà mình ginger toàn lông vằn mặt trắng thôi, lông không vằn mặt cũng trắng.

meonho124

Member
Hình như có 1 em lông ngắn trắng nhỉ , bác Liên không nhớ là mình có đên ghé thăm chưa , có phải trước chuồng lũ mèo có 1 chú cún to canh giữ không đấy nhỉ . <):)

yeuthu.vn

nghe khiếp thế :p nuôi từng đứa chứ đừng nuốt nha
mọi người xem rồi ủng hộ bác nào :p

zorba_meow

Active Member
bạn ơi, đây là topic yêu mèo chứ có phải topic buôn bán mèo đâu mà up, bạn muốn bán thì tạo 1 topic riêng bên mua bán, còn bên này thì để up hình mèo để mọi người chiêm ngưỡng, như thế sẽ hay hơn đấy bạn ạ.