• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo Nga gào đực !!!

Mèo nhà em gào đực được khoảng 4 - 5 ngày rồi. Ai có mèo đực đến tuổi cập kè giúp em với...

Chút hình ảnh cho các anh, chị kén vợ cho con nhé:

Ởailu có nhiều mèo đực toàn rape lẫn nhau hihi. Nhưng mèo nhà bạn tiêm phòng rồi thì mới phối đc ở Ailu. Lấy 2 bao cát thôi chọn đực Nga hay 34 cũng đc :p

phenmaleat

Active Member
huyền hương ơi nhưng mèo nhà tớ nhát lắm làm sao mà gửi bên bạn được.Tớ gửi miu sang bên anh sơn chị hiền mà nó không chịu chi,nhát lắm

Linhrin

Member
Phi pm anh EckLee đi em ơi :))
từ Vạn Phúc ra Văn Quán thì mấy bước chân hả em ???

Phi pm anh EckLee đi em ơi :))
từ Vạn Phúc ra Văn Quán thì mấy bước chân hả em ???
Vâng ạ ^^! Nhưng em muốn tìm mèo Nga làm chồng cơ. Chẳng biết ý anh em thế nào nhưng em thì em thích mèo Nga để đàn con có mắt xanh như mẹ nó :X

Ởailu có nhiều mèo đực toàn rape lẫn nhau hihi. Nhưng mèo nhà bạn tiêm phòng rồi thì mới phối đc ở Ailu. Lấy 2 bao cát thôi chọn đực Nga hay 34 cũng đc :p
Em cám ơn ạ ^^! Mèo nhà em thì chưa tiêm phòng nhưng cứ để anh em xem thế nào. Nếu cần thiết thì đi tiêm luôn cũng được ạ :D