• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo này giống gì bạn nhỉ?

bumbi

Đây là ảnh con mèo của bác nhà trên :D, mình thấy đẹp quá mà không biết là giống gì. Có bạn nào biết không?

ashita

Dịch giả Vietpet
hỏi khó quá à! thế này thì tài thánh cũng chịu thôi. mà giống gì thì cũng là mèo. yêu tất ^^ tụi này có khuôn mặt và đôi tai của Turkish Angora đó ^^

anhbob

Member
trông nó rất giống con mèo ở nhà mẹ mình nhưng mình cũng chẳng biết là giống gì nữa, hình như là mèo lai

tungquay

Member
cho tớ ké em này cũng ko bít giống gì gì...còn mấy em nữa cũng giống này này..có em thì lại xù nữa hôm nào chụp ảnh post cả nhà xem em nó đây...toàn màu xanh và màu phấn hồng ..hihihi

tsunami

Member
Trông giống mèo "Ba Tư mặt tịt" nhỉ? Nhà mình cũng có 1 em mèo nhưng không biếtt mèo gì? Hôm nào post lên cho mọi người xem nha!

Black Cat

Member
cho tớ ké em này cũng ko bít giống gì gì...còn mấy em nữa cũng giống này này..có em thì lại xù nữa hôm nào chụp ảnh post cả nhà xem em nó đây...toàn màu xanh và màu phấn hồng ..hihihi

Anh Tung ơi nhà có chú mèo con nào không để em 1 chú với.