• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo LUKAS xin ra mắt cả nhà!

LuongUK

ủa chủ nhà với Lukas đâu rồi cà? Mong được coi thêm hình dài cổ mà chủ với bé đi vắng không vào thăm nhà hihi :D
:x Mấy bữa nay nhiều việc quá chưa kịp ghé thăm nhà, mới dọn dẹp lại sạch sẽ rồi mới vào nè, bạn babytired khỏe không?

có ảnh nào mới về em nó không chứ lương , lukas thế nào rồi up lên xem với
Yes, em í giờ "nhớn" hơn rồi, có hình ngay đây anh ui!

mua 1 em mang về VN cho đỡ bị mê hoặc hé hé
EM mèo rất xinh. Đôi mắt to như hòn bi ve trong veo Yêu thế chứ lị
( Những vẫn mê mèo ALN hơn heheh)
Cám ơn bạn, Lukas 1 ngày nào đó sẽ ra mắt offline của Vietpet mà.

Gửi các bạn một số hình mới của Lukas

meonho124

Member
UI chinchilla đúng không yêu thế , gần đây ở VN mọi người mới biết đến chinchilla . Nói thật 2 năm trước em chẳng biêt chinla la chinchilla là cai con mèo nào nữa cơ , có dịp of có mặt em ý nhất định mình phải sờ ngay . Yêu quá :p:-*:-*:-*

mèo xinh quá, nhìn giống mèo này trong phim nhiều rồi mà không biết là giống gì, bh mới biết đây. Viền đen mắt nhìn thật hút và ấn tượng, yêu quá :x:x:x:x

LuongUK

em nó không ở SG cũng không HN, em nó đang trưởng thành ở UK, lớn chút cho nhập tịch Việt Nam:p

Gemma

Active Member
Oops! Tìm link về Chinchilla thì mới vào được nhà này! Sao hồi ý mình không đọc thấy nhỉ! Thế thì cặp của nhà Sheryl là độc nhất vô nhị ở Việt Nam rồi 8->:-*