• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mèo khủng Hải Phòng đây!!!

hoalinh

Member
Hôm 22 vừa rồi mình đi ra chơ Mơ cũng thấy có hai con mèo có vân như thế này ,một con màu vàng khoảng 5 tháng vân rất đẹp nhung tiếc là mặt ko tròn va một con màu giống nhu trên

emladanhp

Member
chợ Mơ là ở đâu vậy anh,em cũng là người Hải Phòng nhưng mà không biết chỗ đó

hoalinh

Member
Chợ Mơ ở Hà Nội , dọc sông Kim Ngưu, người ta họp chợ vào các ngày mùng 2 va mùng 7 ..12....17....22.....27

hiero29

Member
hi, cám ơn bạn, chắc là mèo nhà mình với mèo của bạn là anh em họ xa đó, vì mèo nhà mình béo lắm mặt to tròn xoe.

hiero29

Member
cám ơn mọi người, em mèo này e nuôi cũng được 2 năm rồi. ảnh này chụp cũng hơi lâu rồi. bây giờ em nó thay lông rồi màu sắc rõ hơn trước. ai ở HP có mèo cái em cho lấy giống đó. hi

dungseven

Member
con này ko hợp với em đâu cô bé à?ăn thịt sống đầu gấu nói chung là hoang dã

kenvin234

Member
Bọn này là mèo rừng đúng không bạn,trước mình cũng có thấy có nhà nuôi rồi toàn cho ăn đầu gà với cánh gà.