• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo, chó, gà, hoa lá... và những em bé ven sông...

Cún Mèo

Member
Có vài bức ảnh mô tả cuộc sống ven sông, tặng những người Pumpkin Cún Mèo yêu quý..

Một mảnh cầu đứt..

Một mảnh sông vắng..

Một vạt cải hoa trắng:

Một nếp nhà:

Cún Mèo

Member
Sao cô lại xưng cháu là "con"? Cháu có phải con cô đâu?

Chiều đông tha thẩn..

Mẹ con mình..

Cậu & tớ..

amifidele

Member
Thật giản dị, thật dễ thương, và thật tuyệt vời tác giả ơi ! Cảm ơn bạn thật nhiều.

Cún Mèo

Member
Cảm ơn lời khen của chị AMI nhé, hôm qua đi chơi loăng quăng với mấy bạn cùng làm ở Bãi Giữa sông Hồng, em chụp nghịch ấy mà... Bến sông buồn nhưng thanh thản lắm chị ạ. Khi nào chị có thời gian ra Hà Nội, cứ gọi cho em, em sắp xếp thời gian đi cùng chị chơi nhé..

Ti Bui

Member
Mẹ con mình..

Cậu & tớ..

Lại là cậu & tớ

- Hết -
Trông đáng yêu quá, những hình này do Cún Mèo chụp hết à ? Ngưỡng mộ 3 tấm này nhất, muốn xin files ảnh gốc quá :D

Cún Mèo

Member
Khi nào chị Ti Bụi ra Hà Nội, chị Ti Bụi nhờ anh em Viet Pet đưa ra bãi giữa chơi, chị sẽ chụp được rất nhiều ảnh như thế này... Vì ở đó vắng và rộng, nên các em chó, các em mèo & các em gà thân thiết với nhau lắm chị à...