• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo của em có phải là mèo Nga không?

Hiện em mới rinh về 1 () bé mèo.Theo chủ của nó thì là mèo Nga thuần chủng.Vì cả bố cả mẹ đều là mèo nga, nhưng e cứ thấy (thía) thế (nèo) nào ý...Đây là một vài hình ảnh của () bé. Mọi người xem hộ e xem có đúng là mèo Nga không (ak..) ạ. Thank mọi người trước :worried:

Cubin

Member
Theo mình nghĩ là bé hơi lai một chút. Chắc bố bé là một anh mèo ta đẹp trai nào đó ^^

em ý mới được 3tháng tuổi, mình xem bố mẹ em ý (rùi) rồi: lông dài trắng muốt, chị ý bảo giá phả em ý rất tốt nhưng sao lại thế này. Mình cũng không quan trọng gì thuần chủng hay không thuẩn chủng nhưng mà nghĩ ức. Vất vả lên tận Hà Nội rinh em ý về, lại còn là học sinh nữa. Nhưng được cái em ý ăn ngủ phá phách khoẻ......yêu dã man ^^

fat.L.T

Member
bạn ơi em này đang thời kì thay lông mà để hẳn em ý lớn lên mới biết được mèo nào đến thời kì thay lông nhìn chả vậy

vậy à. thank bạn nhé......thế khoảng mấy tháng thì Bông nhà mình mới ra dáng hả bạn :X....
không dậy mà sáng nào nó cũng trèo lên giường ngặm ngón chân mình để đòi ăn...yêu không chịu được