• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mèo cần tìm lại chủ

Eccom

hnay mình có nhặt đc 1 chú mèo xù màu vàng + trắng khá là đẹp (ảnh). Lúc đầu mình nghĩ nó bị đau chân phải nằm một chỗ nhưng ko phải, nó bị lạc nên nằm kêu ở ngay cạnh cửa nhà mình. bạn nào là chủ mèo có thể đến nhận lại mèo ở địa chỉ P14 B3 Kim Liên. tại mình cũng có 1 chú mèo bị mất ngay trước tết nên rất hiểu cảm giác của bạn chủ mèo bây giờ :(. cảm ơn vì đã đọc

iceprince

Nếu không ai đến nhận bạn cho mình xin bé về nuôi nhé. Số mình: 0903.08.12.87. Thanks bạn !

Eccom

để mình chờ 1 thời gian xem chủ nó có nhận ko đã, cảm ơn các bạn đã quan tâm :)

opps_god

Member
Giống con Dale của mình quá ..... Hic hic.... Em nó mới về nhà mới htrc, nhưng bạn ý không chăm cẩn thận nên t xót quá

opps_god

Member
t để rẻ cho bạn ý mà, cũng ALD, lông dài hơn em này mà t để 700k = 1 nửa mình mua lúc đầu. mang về đc mấy hôm bạn ý lại mang cho em họ bạn ý nuôi, t thương quá mà biết bjo đòi cũng ko có được....

Eccom

thông báo với các bạn là mèo tìm lại đc chủ r nhé, cảm ơn các bạn đã quan tâm. mod close topic hộ :d