• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo Cò: thật nóng bỏng, thật hấp dẫn

MonkeyCAT

Member
:( nhưng chị thấy Cò đứng 2 chân rất vững mà. Nhà chị không có sân vườn nhưng vẫn thả cho bọn nó chạy linh tinh trong nhà, thỉnh thoảng lắm mới cho ra cửa sổ tắm nắng, chỉ sợ nó quen lại nhảy qua cửa sổ đi mất như con lần trước hic.
Nếu thế chắc em phải mang nó đi khám, chị nghĩ uống thuốc gì bổ xung canxi là ổn. Cò cố lên nha.

thằng Cò nó tắm nắng đc có 2 phút là thở hổn hển mà kêu gào đòi vào em không nỡ để ngoài nắng :(( h mới ra nông nỗi này.có lẽ mai phải đi khám thôi.:((không biết có chữa được không ý.bọn mèo nhà em vẫn ra vườn chơi nhưng ko chịu ra chỗ nắng chỉ chơi chỗ râm thôi :((

bichdiep

Member
Nếu thế em thử buộc em nó lại, chỉ tắm nắng khoảng 10' thôi dưới nắng nhẹ buổi sáng, chị thấy có 1 anh cũng làm vậy, buộc mèo vào 1 cái ghế đặt ở ngoài sân đó.Cò mau khỏe nha

vầng.Cò nhà em nó từ nhỏ không quen buộc lúc sáng em buộc nó cứ quằn quại lại phải thả =.=" lúc 8h tắm nắng chừng 5p mà đã sắp ngất đến nơi lại phải đưa vào nhà.hic hic.Hôm nay anh Chiền bảo Cò không sao rồi.may quá.h phải sửa cách ngồi cho nó thôi.
...nhớ lắm ngày Cò mới về .... >:D<