• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo Anh lông ngắn nhà em nè

bạn mèo này ... hình như tớ thấy ở đâu đó rồi ...
kệ đi, mèo của bạn cute lắm. Mèo Anh nhé, lông nó thích lắm đấy, em của bạn sờ có sướng ko ? hôm nào cho tớ sờ với nhá \:D/
mấy tuần nữa off mèo, nhớ cho em í đi để tớ ôm cái :) yêu em í quá đi ! chúc bé xinh càng ngày càng xinh nhá :)

meo_cung

Member
Đúng rồi đó, em bé tên Mập nhưng vì không tìm được tấm chồng thuần chủng nên tôi cho em nó lấy một em mèo Nga, Đây là hình do Hai Cậu con trai sinh đôi nhà tôi post lên đấy. Hôm nào Hội mèo off tôi sẽ cho con trai đi cùng mang cả em mập và em Min nữa nhé. Nhưng chưa thấy có lich off lần thứ 4 nhỉ vì tôi chưa đi off lần nào

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
@Chị Mèo Cưng:

Off Mèo sẽ diễn ra vào ngày 9/11/2008, nếu thời tiết đẹp & thuận lợi, hội Mèo sẽ diễn ra tại quán cà phê bên trong Bảo Tàng Lịch Sử, số 1 Phạm Ngũ Lão ạ.

Mời chị đưa các bé mèo & các cháu đến tham dự nhé.

linhdan0101

Lần tới đi off thì sis mang đi nhé. Em muốn sờ thử lông của nó. Trông nó lạ quá! Em nghe kể giống mèo này còn biết ngồi trên bồn cầu trong toilet nữa. Có đúng vậy không sis?

meo_cung

Member
Cám ơn Phó CN CLB Mèo Pumpkin đã cho tôi biết lịch off mèo. Ngày 9/11/2008 nhất định tôi sẽ đến vì tôi chưa đi off lần nào, mong các bạn chỉ dẫn. Ah bạn cho biết thêm về thời gian bắt đầu offlile nhé. Cám ơn rất nhiều

meo_cung

Member
Còn đây là con Beo nhà em.Nó là giống BaTư nhìn hơi bị (dep_zai_kh0ai_t0) đẹp giai =))

cutit

sao em có thấy cái ảnh nào đâu ạ? Mèo Anh lông ngắn chắc đẹp lắm! MOd ơi chỉ cho em với.

pebiunu

Member
em xinh quá cô ơi nhưng trông mặt em cáu quá, cứ gian gian, dữ dữ sao í chắc phải thông minh và quậy lắm đây, cô có một em hết í nhé :)