• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo ald

Thaotet

Mình muốn nuôi 1 em mèo anh lông dài. Em nào mà hiền hiền xinh xinh ấy ạ.
Ai có nhu cầu bán or tặng thì lh mình vs nhé.
Ps: mèo tầm 2 3 tháng thì càng tốt ạ :x

chokyu

Member
Bạn có thật sự muốn nuôi và đảm bảo sẽ cho em 1 môi trường khép kín , đc chạy nhảy thoải mái , cho bé ăn canin, kiên trìcho bé 1 ngày uống thuốc 1 lần và 1 tuân2 lần trong vòng 20 ngày để chữa bệnh nấm cho bé k . Nếu bnjddaps ứng đc điều kiện thì lh với mình. Em ald đực 1 tuổi của m đang cần tìm chủ đây

trangmeomuonnam

với mèo ALD thì rất khó để ngta cho nhé, nếu như bạn k có tiền để mua thi rất khó để bạn đáp ứng được các nhu cầu của e nó như canin, uống thêm vitamin, tiêm, cát, r khi bé bị nấm, rận, đau bụng, đi ỉa...chi phí cũng hơn meo ta rất nhiều, và rất khó để tìm 1 người chủ cho mèo bé, vì nếu xin được thì cũng k quí trọng giá trị của em nó, hoặc nh người k yên tâm vì em nó có nguy cơ bị bán lại. Mình chỉ góp ý thôi. Còn bạn định mua thì k cần lập thớt đâu vì trên diễn đàn bán cũng nhiều lắm, tầm 1tr=>2tr là có 1 em lung linh. Chúc bạn vui với sở thích nuôi meò, mình cũng rất yêu mèo, hôm bữa định đi mua em ALN lai ta 1tr5 nhưng anh chủ thấy yêu mèo quá nên đã tặng luôn chỉ lấy tiền vía, a ý bảo phải nói giá cao để tránh lái mèo,nếu ngta yêu mèo thật sự thi cái giá k phải điều j quá to tát, mong là bạn cũng tìm đc 1 người cho mèo như thế