• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

máy ăn nhà mình.....

mtv_1611

Member
e nó được 4tháng rồi......ăn thì khỏi nói...kinh lun,nhưng bù lại mỗi tối đều chạy bộ tập thể dục nha...

còn đây là quá khứ..con shar pie iu quí của e đã về nhà mới rồi hix

thuan_hp

Member
bạn nói oai quá bọn này đi lại tí thôi chứ chạy nhiều quá không tốt đâu. bull của bạn đẹp lắm

amazone

MTV-1611 vui lòng cho mình hỏi tai Tp HCM chỗ nào là bán chó giống Shar-pei vậy, mình mới bị người ta đánh bã chết 1 con Shar-pei gần 4 tuổi rồi :((

amazone

Ban ơi cho mình hỏi, tai Tp HCM mua giống chó Shar-pei ở đâu vậy, Mình mới bị người ta đánh bả chết 1 con Shar-pei 4 tuổi vào trưa hôm nay:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

hoangtun

Member
Bác này đươc mới nới cũ có em e.bull đẹp lại đẩy em sharpi đáng thương đi. Để cả 2 con có phải đẹp không 1 con đại diện chó nhăn châu âu một con đại diện cho châu á. hehehhe

pugxinh01

Member
Chó bị đánh bả hả bạn . Xin chia buồn cùng bạn nha. Bọn bất lương không có kết cục tốt đâu

GhostNo1

Member
e thấy con này đẹp đó :X xin hỏi bác bọn này ăn xong có phải lau mặt cho nó ko ạh :-?