• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

love toydog

pionneer66

Member
Sản phẩm nhà bác nhiều và đẹp thật,sẽ cố gắng kiếm cái để giao lưu với bác8->8->8->

Vănđoàn92

:xCháu đoàn hôm bắt con út này ! Nhà bây giờ thành 2 con chúng nó đùa rõ khỏe ý ! Chú xem thử con socola của cháu đc k nhé;;) có thì chú up luôn ảnh con cái nâu mà hôm chú bảo cho cháu xem nhé đẹp thì cháu chó nó làm vợ 2 của con quít ở nhà !
P/s : bắt con út về định gọi nó là cam vậy mà gọi nó bơ cháu luôn chỉ gọi út nó mới nghe !

Con quít đẹp đó cháu à,chú mấy hôm nay việc cuối năm bù đầu chưa chụp ảnh được con cái nâu,đành khất lại chủ nhật nhé.

Vănđoàn92

Con quít đẹp đó cháu à,chú mấy hôm nay việc cuối năm bù đầu chưa chụp ảnh được con cái nâu,đành khất lại chủ nhật nhé.
Con quít đấy đc có 5 tháng không biết có kịp phối vs con út không chú !
Ông chính trọc đấy suốt ngày gạ cháu bán con quít 4tr hôm gọi cháu giả vờ bảo bán 5tr rồi mà ông ý dỗi bảo xóa số nhau đi:( ! Thế là hết cả gạ=))

Cún cái nâu của chú đây Đoàn à,nó được gần 5 tháng,trời rét đang thay lông chưa xong hơi gầy nên chưa được lắm,mắt đỏ mũi đỏ râu vàng nên chụp mắt nó bắt đèn falt

Mừng xuân mới 2014 kính chúc Ban quản trị cùng toàn thể ace diễn đàn Vietpet một năm mới dồi dào sức khỏe an khang và thịnh vượng:x:x:x

Quân số đông quá cần tìm cho các bé một mái ấm tình thương.cún cái Thái >7tháng hơn 2kg mắt đỏ,mũi đỏ màu nâu đỏ đậm

fox hươu đực 6,5 tháng gần 1kg màu socola toàn thân

fox hươu cái 6,5 tháng 0,8kg màu vàng rơm lông mịn

thakn ace đã quan tâm>:D<>:D<>:D<

Hai bé fox hươu đã được chủ mới đón về trong vòng tay yêu thương,còn mỗi cún cái Thái tìm chủ.thank ace đã ủng hộ:x:x:x

CHIP&XU

Member
Nhà mình nhận cho phối giống chó poodle, 2 tuổi đã cho nhiều đàn con rất đẹp

(bao đậu) LH :0983019988

ĐC: Mai Dịch Cầu Giấy Hà Nội

Gặp Oanh

CHIP&XU

Member
Nhà mình nhận cho phối giống chó poodle, 2 tuổi đã cho nhiều đàn con rất đẹp

(bao đậu) LH :0983019988

ĐC: Mai Dịch Cầu Giấy Hà Nội

Gặp Oanh

Cún Thái cái sinh ngày 17/7/2013 màu nâu đỏ đậm,mắt đỏ,mũi đỏ nay đã thành thiếu nữ (ảnh mới chụp hôm nay)

và mẹ em đang bầu bí sắp sinh

thank các bạn đã quan tâm:-*:-*:-*