• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Long Biên- Offline ngẫu hứng !

nikita24480

Member
hqua lúc Hưng gọi a tiếp khách xong vác xác đi còn chẳng nổi,chứ ôm sexy đi làm sao đc :))
hqua đông vui lắm hả e
Chị biết òi. Thông tin off ở vườn hoa là chị nghe đc từ cái cậu dắt em Alaska ( mick thì phải) hôm gặp nhau buổi tối ý. Lúc chị về cậu ý bảo thế. Còn mấy hôm sau lên đây thì chị biết là chuyển chỗ rồi.

nikita24480

Member
Chị quote nhầm bài của phongvoanh.sorry. định quote bài của Suri cơ. Forum này ko cho sửa bài nhỉ! Cứ bút sa là gà chết thôi.:((

Chị Nikita ơi,cô e chị nuôi e Ma bư ý
để quên quả bóng ở nhà e rồi :))
có khi hôm nào e phải kiếm cớ sang trả bóng để mời đi cafe thôi ;;)
mà a xã nhà chị có nói j e k? chắc tý English bồi của e a ý nghe cũng k hiểu mấy đâu nhỷ:) ngại quá :">

hp239

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
các chíp hôi này lên diễn đàn ko báo anh 1 câu vào chém gió với ... hừ hừ .... Mai Bobby ra sử hết cả đám ...... hé hé !@!!!!!!!!!!!

hp239

lần lượt điểm danh mọi người dễ nhớ nè :
_ tên chó : Buck ( husky )
tên chủ : hưng :D
_tên chó : rex ( cooker đen)
tên chủ : quỳnh anh
_tên chó : Lusa ( cooker vàng ) , lucky ( fox )
tên chủ : Trung
_tên chó : chany ( lab )
tên chủ: đức
_tên chó : bunky ( lạp xườn )
tên chủ : thúy
_ tên chó :natasa ( samoyed) , maica ( lai xoáy ) , ...
tên chủ : bắc , nam
_tên chó : mick (alaska) , zick vs zack ( ngao tạng )
tên chủ : tuấn anh , mạnh
_tên chó : bin ( chó xoáy ) , fox
tên chủ : sơn
_tên chó : bobby ( bull)
tên chủ : Hưng
_tên chó : sexy ( rott )
tên chủ : tuấn anh
_tên chó : Pun ( dojo ) , còn 2 bull e k bk tên :D
tên chủ : Huy
_tên chó : Cooker đen ( k nhớ nổi tên )
tên chủ : nikita
_tên chó : Chiu ( samoyed)
tên chủ : Linh
_tên chó : tun (alas lai hus )
tên chủ : chưa bk =))

còn ai chưa điểm danh vào điểm danh hộ e luôn nha :D
Nhầm hàng rùi : tên chủ : Hưng (193 nguyễn văn cừ )
Bull : Bobby

nikita24480

Member
Chị Nikita ơi,cô e chị nuôi e Ma bư ý
để quên quả bóng ở nhà e rồi :))
có khi hôm nào e phải kiếm cớ sang trả bóng để mời đi cafe thôi ;;)
mà a xã nhà chị có nói j e k? chắc tý English bồi của e a ý nghe cũng k hiểu mấy đâu nhỷ:) ngại quá :">
Cô bé chủ Ma bư tên là Huyền. Bé ấy nick là Lucy_nhn. Thês thì hôm nào sang bên Bách Thảo off với 2 đứa chị đi. 2 đứa chị ở gần nhà nhau. Gặp nhau rồi trả bóng.... Nhờ.

Vụ Tiếng Anh ngại gì em ơi. Em nói đc những 2 thứ tiếng. Lão nhà chị mới nói đc 1 thứ tiếng. Người ngại phải là lão ý chứ.:))

Đứa nào dưới kia giới thiệu nhầm nhà chị nhé=))
Tên chủ: Nikita
Tên chó: Tira

lucy.nhn

Member
hello mọi người, hôm trước off ở khu sinh thái rất vui.
tình hình có chụp hình mà sao không thấy dân tình post lên nhỉ.

@phongvoanh: hjhjhj, hôm nào em lên off cùng mọi người tiếp, thì sẽ xin lại quả bóng, lo gì. hoặc như ý chị nikita, anh sang bên này off chung với 2 chị em cho vui :D

chip_xjnh

Member
off ở chỗ nào mọi người ơi!e ko ở long biên thì có đc đi cùng mọi người ko ạ:)

hello mọi người, hôm trước off ở khu sinh thái rất vui.
tình hình có chụp hình mà sao không thấy dân tình post lên nhỉ.

@phongvoanh: hjhjhj, hôm nào em lên off cùng mọi người tiếp, thì sẽ xin lại quả bóng, lo gì. hoặc như ý chị nikita, anh sang bên này off chung với 2 chị em cho vui :D
ok Huyền và chị Nikita...
hôm nào off thì nt vào inbox cho e sơm sớm tý e còn sắp xếp :D
tại nhà hàng cũng đông khách nên nhiều khi hơi khó đi:D
mà đi là Tuấn Anh k mang sexy hay rotti đi đc đâu nhé,các e nó nhà quê hay say xe máy lắm :))

các chíp hôi này lên diễn đàn ko báo anh 1 câu vào chém gió với ... hừ hừ .... Mai Bobby ra sử hết cả đám ...... hé hé !@!!!!!!!!!!!
Bopby có đối thủ rồi anh ơi :))
MA Bư nhà Huyền béo gấp đôi Bop nhé:))
cái khoản khạc khạc ko kém đâu:))

chip_xjnh

Member
mấy hôm nay mưa gió mọi người có off ko để e đưa fox nhà e đi cùng ạ:).mà mọi người hay ngồi chỗ nào để e tìm vì nhà e ko ở long biên nên ko rành đường lắm:))

mấy hôm nay mưa gió mọi người có off ko để e đưa fox nhà e đi cùng ạ:).mà mọi người hay ngồi chỗ nào để e tìm vì nhà e ko ở long biên nên ko rành đường lắm:))
BẠn cứ ra chỗ ngân hàng gần cafe 14 tầng,và trường tiểu học Ái Mộ ở đầu đường Nguyễn văn cừ ý...
hoặc bạn để lại sdt liên lạc,có j mọi người sẽ pm

hp239

Cứ ra tòa tháp đôi Silver Wings , cạnh khách sạn Vesna ........ đối diện bến xe bus đầu tiên tính từ cầu Chương Dương đi xuống dốc !!!!!!!!!!!!!!!!

Ai có số em Huyền chủ Ma Bư cho mình với để cho Bobby đi giải stress phát nào !!!!!!!!!

hp239

Tối nay nghe giang hồ thông báo các cún bị lây ốm của nhau nên ở nhà cả chỉ có :
- chow chow
- Mick
- Bấc
- Bobby
- mun ky
- bông
- 1 tên bully
over !!!!!!!!!!!!1

truongan898

Member
Bên LB nhà mình có bạn nào nuôi rott ko để mình đưa rott của mình đi of cho vui, sợ 1 mình lạc lõng, hihi