• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Logo của các Box ưu tiên

phamhuyhoang

Active Member
Logo của các Box ưu tiên
Hiện nay các CLB và các trại chó giống đang sử dụng Box riêng đã đi vào hoạt động nhưng chưa có Logo hiển thị tại đầu Box.Kính mong các CLB và các trại chó giống gửi logo mà các bạn yêu thích cho BQT để thay đổi cho phù hợp tiêu chí của các bạn .Xin cảm ơn ^_^

vanglai213

Active Member
Logo của các Box ưu tiên
Hiện nay các CLB và các trại chó giống đang sử dụng Box riêng đã đi vào hoạt động nhưng chưa có Logo hiển thị tại đầu Box.Kính mong các CLB và các trại chó giống gửi logo mà các bạn yêu thích cho BQT để thay đổi cho phù hợp tiêu chí của các bạn .Xin cảm ơn ^_^
hehe có 1 loạt logo này các bác ...
[][/url]

phamhuyhoang

Active Member
cái này mấy bác bàn bạc rồi gửi cho mình một cái duy nhất để sử dụng nhé ^_^
p/s: mình thấy cái thứ 4 từ trái sang phải rất đẹp ^_^

tran van hoan

Active Member
Hoàng đúng ý anh đó . cái thứ tư từ trái sang ! cái này mình có thể dùng chất liệu đề can đen và trắng ( miếng trắng âm bản , miếng đen dương bản dán đè lên miếng trắng sau đó bóc ra ta có cái hình logo clb rất đẹp ) và dán lên xe máy sau đó cắt thêm chữ CLB Malinois Viet Nam chạy theo hình cong nữa là tuyệt đó . Trung Baizen kiến trúc sư hãy khẩn trương thiết kế logo cho CLB đi nhé !

Mit2011

Member
Hoàng đúng ý anh đó . cái thứ tư từ trái sang ! cái này mình có thể dùng chất liệu đề can đen và trắng ( miếng trắng âm bản , miếng đen dương bản dán đè lên miếng trắng sau đó bóc ra ta có cái hình logo clb rất đẹp ) và dán lên xe máy sau đó cắt thêm chữ CLB Malinois Viet Nam chạy theo hình cong nữa là tuyệt đó . Trung Baizen kiến trúc sư hãy khẩn trương thiết kế logo cho CLB đi nhé !
1. không chơi copy bản quyền người khác
2. Hình ảnh chụp thì không in được kiểu đó đâu Hoan.. chỉ có hình vẽ mới chơi được đề can thôi...
anh em trao đổi vụ này qua email nhé

Đúng rồi bác Mit ạ, mình không nên copy bản quyền của ai đó! Với lại vẽ lấy một cái logo với bác Baizen em nghĩ là đơn giản thôi mà! Với lại em có đề xuất hội mình có nên làm áo đồng phục hội Mals sau khi có logo không nhi? Mình mặc áo cho tất cả các buổi tập và off thi hoành tráng lắm các bác ạ!

tran van hoan

Active Member
1. không chơi copy bản quyền người khác
2. Hình ảnh chụp thì không in được kiểu đó đâu Hoan.. chỉ có hình vẽ mới chơi được đề can thôi...
anh em trao đổi vụ này qua email nhé

Em hiểu mà , hình chụp sẽ không làm bằng chất liệu đề can được . Em không rành về thiết kế logo nhưng em sẽ tự tay làm được logo kiểu dạng đen trắng như trên bằng chất liệu đề can . Em có nghề làm cái này đó anh nhé , mà làm bằng tay không cần đến máy in máy cắt đề can đâu nhé , đến trung kiến trúc sư còn phải nể em với công nghệ ăn cắp bản quyền người khác rồi chế sang sáng tác của mình , cụ thể là nhà em đang xây ... Hé hé ......... Có tin không anh ??...

bac Mít không tin chú Hoan đi để chú Hoan chứng minh :)) cháu thấy tò mò rồi đấy ạ !..

có lẽ logo của Box Malinois cứ lấy hình Mali đang nhảy vượt chướng ngại chắc sẽ thể hiện rõ nhất hình dáng Mali đấy ạ.

em chưa chính thức vào CLB nhưng em thấy các Bác nghi NTN mà lại Copy lại logo của người ta, chẳng nhẽ các Bác chẳng nghĩ ra được một cái cho riêng mình sao? hic hic

baizen82

Member
về vấn đề logo em rất san sàng thôi. nhu­ng để có một sản phẩm đẹp và có giá trị theo em tất cả mọi ngu­oi đểu có khả na­ng xây du­ng . không nhất thiết cú­ phải là kiến trúc hay liên quan đến vấn đề sáng tác thì mó­i có kha na­ng lam, thậm chí có khi nhu­ng cảm nhận còn tốt ho­n kiên trúc su­.
chính vì thế tất cả mọi nguoi nếu có ý tuong gi hay hãy cùng tham gia. nếu nhu­­ không thể triển khai thanh bản vẽ thì bazen sẽ triển khai ý tu­o­ng giúp mọi nguoi thành bản vẽ. mọi ý kiến đóng góp hay có yêu câu gì mọi ngu­o­i có thể gu­i vào hom thu­ cá nhan của baizen kishearct@yahoo.com
rất vui du­o­c họ­p tác voi­ moi ngu­o­i.
Thank all

Mit2011

Member
về vấn đề logo em rất san sàng thôi. nhu­ng để có một sản phẩm đẹp và có giá trị theo em tất cả mọi ngu­oi đểu có khả na­ng xây du­ng . không nhất thiết cú­ phải là kiến trúc hay liên quan đến vấn đề sáng tác thì mó­i có kha na­ng lam, thậm chí có khi nhu­ng cảm nhận còn tốt ho­n kiên trúc su­.
chính vì thế tất cả mọi nguoi nếu có ý tuong gi hay hãy cùng tham gia. nếu nhu­­ không thể triển khai thanh bản vẽ thì bazen sẽ triển khai ý tu­o­ng giúp mọi nguoi thành bản vẽ. mọi ý kiến đóng góp hay có yêu câu gì mọi ngu­o­i có thể gu­i vào hom thu­ cá nhan của baizen kishearct@yahoo.com
rất vui du­o­c họ­p tác voi­ moi ngu­o­i.
Thank all

Nhà Mít đêm qua mất ngủ... tranh thủ ngồi nguệch ngoạc cái ý tưởng logo của Hội... Mít có gửi vào email của anh em... Mọi người thử xem có ý tưởng nào dùng được không ạ... Bản thân Mít cũng chưa ưng lắm nhưng cũng có thể là gợi ý để anh em phát triển tiếp...

Logo như cái biển hiệu cửa hàng... mở hàng bao lâu rồi mà vẫn chưa có cái biển hiệu...mong anh em thảo luận sớm chốt được để Hội sử dụng sớm...

Thân

.

Mit2011

Member
Anh Trung Baizen ơi .....
Anh "nợ" Hội cái logo lâu quá rùi....
Thỉnh thoảng nhà Mít cứ " nhắc nhở" để Anh suốt ruột vậy....

baizen82

Member
Anh Trung Baizen ơi .....
Anh "nợ" Hội cái logo lâu quá rùi....
Thỉnh thoảng nhà Mít cứ " nhắc nhở" để Anh suốt ruột vậy....
rất thành thật xin lỗi mọi người. em luôn nhớ vấn đề này chứ chưa có lúc nào dám quên cả. em vừa thu xếp hòm hòm công việc thì mẹ vợ em lại ốm nên vợ em cứ phải đi đi lại lại để trông bà nên nhóc nhà em chẳng nhờ ai trông được hết. xin nợ mọi người đế hết tuần này . mặc dù chưa thể triển khai bằng máy được nhưng những bản Concept em đã thể hiện tay tương đối rồi. em tin là sẽ làm mọi người hài lòng. vì lần này có thê cậu bạn làm Design mới tốt nghiệp cao học ở đức về hôm rồi cafe cũng tranh thủ nhờ training qua.
lần nữa thành thật xin lỗi mọi người.

designxvn

Member

Em làm 1 cái đen trắng - cái này có thể in trên áo và mọi chất liệu.Mọi người góp ý tưởng để chỉnh sửa thêm

Mit2011

Member

Em làm 1 cái đen trắng - cái này có thể in trên áo và mọi chất liệu.Mọi người góp ý tưởng để chỉnh sửa thêm

Cám ơn bạn designxvn rất nhiều....
bạn cho xin email để nhà Mít gửi bạn một số ý tưởng mà anh em Hội Malinois đang phát triển, bạn góp ý thêm và xem có giúp một tay với Hội không?

Thân

.

designxvn

Member
Cám ơn anh em. Xin email nội dung ý tưởng, nội dung .. về địa chỉ : pro@sai.vn

Mình cũng muốn vào hội lắm, nhưng mà đang chờ có cho con để bắt ... hihi