• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Loa Loa loa loa, em Bông kén chồng ạ!!!!!!!!

huongthu

Member
Cháu này cũng tên Bông:

Giai mới lớn nhưng mà nhõng nhẽo công tử bột lắm:

Cháu đáp ứng đủ tiêu chuẩn của mẹ heoxinh

Nhưng cháu ở hn cơ, mẹ cháu k muốn cho cháu đi ở rể đâu. Mặc dù cháu suốt ngày kêu léo nhéo:"Nheo nheo, mẹ ơi, Bông thèm gái nhắm....nheo... nheo":

augustro

Member
ứng cử viên làm chồng của em BÔNG
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Rn6-ZvASJJ8&feature=related[/YOUTUBE]

augustro

Member
Nguyên do có cái xích ở cổ: Xin mô tả thêm, là gã này tính khí dễ ghét, hay xích mích với mèo khác trong nhà, từng cào chủ rất đau.

nguyenthuy

Member
Nguyên do có cái xích ở cổ: Xin mô tả thêm, là gã này tính khí dễ ghét, hay xích mích với mèo khác trong nhà, từng cào chủ rất đau.
Nhìn mặt đã thấy nguy hiểm rồi ;)). Bảo sao phải đeo xích :)

beheoxinhxan

Active Member
:)) Đúng là nhìn mặt rất nguy hiểm. Nhưng Bông chấm ạ. :)) Tiếc là lại ở HN rồi :((

Chị fai cho Bông đi ra HN thêm chuyến nữa đi chứ trg tp mình ko kiếm đc a chàng aln nào đâu:-o

beheoxinhxan

Active Member
Cháu này cũng tên Bông:

Giai mới lớn nhưng mà nhõng nhẽo công tử bột lắm:

Cháu đáp ứng đủ tiêu chuẩn của mẹ heoxinh

Nhưng cháu ở hn cơ, mẹ cháu k muốn cho cháu đi ở rể đâu. Mặc dù cháu suốt ngày kêu léo nhéo:"Nheo nheo, mẹ ơi, Bông thèm gái nhắm....nheo... nheo":

Nghi ngờ có mối quan hệ huyết thống với Bông, hihi. Nhìn cái mặt thấy có nét giống lắm 8->

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Chị ơi, thế Terry nhà em thì có duyệt không, tuy 1 bóng nhưng mà chất lượng lắm đó, con đàn cháu đống rồi!

Gemma

Active Member
Chị ơi, thế Terry nhà em thì có duyệt không, tuy 1 bóng nhưng mà chất lượng lắm đó, con đàn cháu đống rồi!
Terry nhà Cương đặc biệt quá nhỉ, sao lại chỉ có một ball? :-o:-ss:))

Bé Bông còn nhớ anh này không?

Giờ anh Xám Bi đã định cư ở Đà nẵng rồi (gần được nửa đường), vài ngày trước khi di cư:

:D Không gấp, không gấp. Cứ từ từ em ạ;).
Hay là em cho chị mượn Brandy đê. Hehe
Ý chị lộn rùi Brandy ko fai của e mà của Hàmeo đó chị.Vậy thì chắc fai đợi tới chừng nào thằng Ken của e mới gặp được vợ nó đây :-ss.

Linhmu_93

Active Member

Giờ anh Xám Bi đã định cư ở Đà nẵng rồi (gần được nửa đường), vài ngày trước khi di cư:
Bình thường e k thích mèo aln lắm đâu, nhưng k hiểu sao nhìn thấy Xám Bi là ham muốn lại cứ nổi lên :(( k biết sau này ( độ 3,4 năm nữa ) Xám Bi còn khỏe để "sản xuất" k để cô Linh xơ múi 1 hậu duệ của con nhỉ? Hihi....

beheoxinhxan

Active Member

:))Bông là Bông sợ anh Xám bi lắm ấy. Em sợ tới mức bị sì trét, tự rứt lông ăn mất 1 khúc lông ở đuôi:)). Giờ về nhà thì mới mọc lại nổi.

beheoxinhxan

Active Member
Ý chị lộn rùi Brandy ko fai của e mà của Hàmeo đó chị.Vậy thì chắc fai đợi tới chừng nào thằng Ken của e mới gặp được vợ nó đây :-ss.
Đúng là nhầm thật. :pChồng trẻ con của Bông bữa nay được hơn 5 tháng rồi;)

Đúng là nhầm thật. :pChồng trẻ con của Bông bữa nay được hơn 5 tháng rồi;)[/QUOT

Wa vậy thì khoảng tới giữa năm là có baby dc rùi 8->he.he...làm e tưởng fai đợi tới khoảng gần gần cuối năm thì tụi nó mới làm ăn dc.