• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lo lắng

conkeomut

Minh thật sự là đang buồn, lo lắng như ngồi trên đống lửa ý. THằng cu nhà mình đi theo tiếng gọi của tình yêu nhảy sang mái nhà bên cạnh h ko nhảy về đc cứ ngồi trên mái nhà người ta gào ầm lên. cứ gào thế từ 12h tới h.
mình ko biết phải làm thế nào nữa, khóc chán thì cứ ra ban công đứng nhìn nó gào thảm thiết lắm... Cảm giác bất lực kinh khủng... Trời thì mưa, lạnh, gió thổi... buốt kinh... chỉ ước j mình có thể làm đc j đó. mà đành phải đợi tới sáng mới đi bắt đc nó về... :(:)(:)((.
Người như muốn điên lên ý... Sợ lắm, thương lắm, xót xa lắm :(( nó kũng cứ gào thế, gào suốt cả đêm, đứng đó nhìn mình như kiủ cầu xin mình hãy cứu nó ý. Chắc mai đi bắt đc nó về fải mua cái xích xích cậu lại thôi... nếu ko cứ như này mình sẽ điên lên mất... ko biết nó có chịu đc đến sáng ko nữa.
:praying::praying::praying:

bạn vứt cho em ý miếng vải ấm, trời càng về đêm càng lạnh, sao em ý chịu được

bạn vứt cho em ý miếng vải ấm, trời càng về đêm càng lạnh, sao em ý chịu được
Đâu phải là lỗi của bạn ấy.Tại mèo nhà bạn ấy nhảy sang mái nhà hàng xóm rồi không xuống được đấy chứ.

Rinluv

Member
thì sang nhà hàng xóm kêu cho nhờ 1 tí...bắc cái thang lên cứu nó, chứ đêm lạnh lắm

conkeomut

Mình cũng muốn thế lắm n mà khổ nỗi mình ở trọ, nhà thì 10h30 khóa cửa tới 6h30 sáng hum sau mới mở cửa ý. hàng xom thỳ không biết mặt mũi như nào vì nhà ý ở ngõ sau... kiểu gần nhà xa ngõ ý. Chứ nếu không thỳ cũng sang nhờ người ta rồi... cả đêm mình có ngủ đâu, nó ở ngoài như nào thỳ mình cũng ra ban công đứng cả nó thế, lo lắng lắm chứ... may wá tầm 6h hơn sáng hum sau có ô thợ xây bên ý thấy nó gào ghê quá mới bắt về hộ.
Đúng là 1 fen hú hồn...