• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lexus (Golden) nhà Kelv Vu

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Em này là đực 14 tháng . Mang từ US về lúc 8 tháng bởi bác nhà mình. Em này đã qua 1 lớp huấn luyện của PLD (Seattle)

Ti Bui

Member
Golden đẹp, nhưng em mèo ngồi bên cạnh thật ấn tượng và đáng yêu. Lần tới dắt Golden theo đi em, chị và TiNa Ng có lần đi Pet Shop mê mẩn đứng vuốt mấy em Golden mà không biết chán đấy !

Kelvin Vu

Golden đẹp, nhưng em mèo ngồi bên cạnh thật ấn tượng và đáng yêu. Lần tới dắt Golden theo đi em, chị và TiNa Ng có lần đi Pet Shop mê mẩn đứng vuốt mấy em Golden mà không biết chán đấy !
Cũng muốn mang đi lắm đó chị nhưng chở bằng cách nào ? hix hix ..... ah chị nè - chị biết ông gì ở Thanh Đa ko ? Bán pug rẻ mà đep lắm đó . Chị tham khảo thử xem - rước 1 em nữa chơi với Tibot ^^

Kelvin Vu

Đây là hình papa - mama của Lexus ( Nobel - Angle ) - Nobel và Angle hiện đang cùng nhau hưởng cuộc sống êm đềm tại phía Tây Seattle cùng với ông bà nội mình hehehe

l0ve_d0g

Member
Em này đẹp lắm anh Kel ạ ^^.Mặt chuẩn,lông chuẩn,dáng cũng ngon.Em cũng rất thích màu lông như thế này.Tai em này to,lông tai dài.Tuyệt vời ^^

kemkem

Member
chó nhà a siêu đẹp,bộ lông hoành tráng quá,a chăm lexus kĩ thật !!!

Kelvin Vu

chó nhà a siêu đẹp,bộ lông hoành tráng quá,a chăm lexus kĩ thật !!!
oh cám ơn em nhé . Nhà em có nuôi em golden ko ? Em nuôi những lòai nao ? rất vui quen em

Bé mèo này là của pé Tina - cô họ của Kelv (cô gì mà mới 6 tuổi ) ^^

Bằng khen và giấy chứng nhận tốt nghiệp khoá huấn luyện 4 tháng của PLD Seattle :)

Kelvin Vu

Không biết ở HCM có nhiều ae nuôi Golden ko ? rất vui dc quen biết :)

Kelvin Vu

@love_dog : khi nào golden nhà em đẻ thế .... ???????????????

kemkem

Member
oh cám ơn em nhé . Nhà em có nuôi em golden ko ? Em nuôi những lòai nao ? rất vui quen em
nhà e trước cũng có 1 em Gold,nhưng bán rồi a à,nhà bé quá,ko nuôi nổi,giờ chỉ nuôi mỗi con phốc thôi ạ :D c update thêm ảnh của lexus đi,đẹp quá :-bd