• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Leo vs Cend

lambeckham

Active Member
hưởng ứng mùa tình yêu của các em nó em xin gủi vài tấm hình của Leo vs Cend nhà em nhé hihihi

chụp ít quá cả nhà xem tạm nhé hihihi

atula

Active Member
Chúc mừng em nhé lần này nhớ chăm tốt đấy .HN sắp mưa buly rồi .......

jenny_Q

Vietpet sponsor
hu hu bao giời mới đến lượt mình có các thiên thần nhỏ nhỉ

Manh Cuong

Member
Cuối năm nay rộn ràng niềm vui cho a e hà nội ............................... !!!

Đẹp quá, em cũng phải nghiên cứu quả vòng cổ giống anh thôi.
Up lại ảnh to cho anh em tiện theo dõi

lambeckham

Active Member
to anh được : em cảm ơn anh. hehehe mua cho mát anh ơi
to huy : lâm cảm ơn huy nhé. tình hình là ae đang đợi mũi đỏ nè
to hoàng : anh cảm ơn hoàng, anh cũng chúc em đợt này cũng có mấy đàn cùng ae chăm cún hehehe
to em huy : anh cảm ơn em, rồi sẽ đến em thôi mà hehehe
to cường : anh cảm ơn cường
to khánh : cảm ơn ông. ông ơi đó là chân cháu tôi đấy chân tôi còn bé hơn cơ hehehehe
to thắng : anh cảm ơn thắng. hehehee nhìn được ko em
to anh nghĩa : em cảm ơn anh vâng a em sẽ cập nhật thông tin nhanh nhất hihihi

Nltt6

Member
Không biết cuối năm nay trong giới nuôi Bully ai sẽ là người mát tay nhỉ.............................8->

hoanghai82

Member
mưa ở nhà em là to nhất đấy lâm à!chúc cho thằng em lần này có thành công lớn,bõ công bao tâm huyết!

lambeckham

Active Member
mưa ở nhà em là to nhất đấy lâm à!chúc cho thằng em lần này có thành công lớn,bõ công bao tâm huyết!
em cảm ơn anh......em cũng chúc anh đợt này các cún mẹ tròn con vuông hehehehee

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng Lâm, mùa này anh em tha hồ mà lựa chọn chó con. Có dịp vào ghé mình lai rai nhé, đợt trước còn khất lại đấy

lambeckham

Active Member
to anh chinh: nhất định rồi tết năm nay em cũng đang định vào nhà vợ ăn tết mà em vào đó qua anh nhậu luôn hehehee
to vinh: anh cảm ơn em. hôm nào lên hà nội off đê