• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lang thang bulldogs

Dang Quang Long

Khi xưa ta bé ta ... ( 2 tháng )
và
Khi nay ta lớn ... ( 10 tháng )
The boy
Now the man
The girl
Now the lad
Her man
and baby

Another girlBecome to mom

Her manLast girl
and now is still girl

They live together is happy

chà bạn có cả một đại gia đình bull đẹp quá bạn à. toàn là vện mới sướng chứ

tina90

Member
Đẹp quá chắc là BULL của nhiều nhà nhìn em nào cũng đẹp hết ý luôn:love struck::love struck::love struck: .

duclinh87

Member
đanbùll của anh đẹp quá em cũnng rất mê bull anh có chó con bán ko ạ hay anh có ý định chuyển nhượng lại bé nào không ạ? em đang nuôi 1 con cái đang muốn mua 1 con đực cho nó có bạn ^^

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ui ui Bull yêu không đỡ nổi bạn Long ơi>.<, nhìn đã mắt cực kỳ ý:kiss:. Muốn ôm hôn mỗi bé một cái :kiss:>:D<. Đại gia đình Bull nhà bạn cực yêu ý!!!

vinhm3

nhìn cả nhà bull đẹp quá bác ah.Muôn có đc hết cả nhả bull luôn.:)

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
hihihi - đẹp quá - mấy em nhìn đã thật . Bác có bán ko ? có gì pm nick yahoo : kelvin.bi nhé

Dang Quang Long

Quả thực mình cũng rất tiếc vì đã mất rất nhiều công tìm mua và chăm sóc nhưng do điều kiện công tác nên ko thể tiếp tục nuôi, các bạn quan tâm gọi cho mình theo số 0989498888.

Đàn chó đẹp quá nuôi được nhiều em thế này quả là công phu. giờ mà bác bán đi thì cũng thật là tiếc