• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LAIKA ( husky )18/5 sn e nó tròn 2 tháng tuổi...A e nào Long biên tụ tập off giao lưu

hung1991

Member
[/url][/IMG]

Người bạn đến chúc mừng sn <:p

Chơi đùa đủ rồi là ta lim dim ngủ thôi

kid1989

Active Member
con này có mấy cái đốm đen ở mũi nhìn ngộ nhờ :X:X cún xik lắm bạn cố chăm cho em nó béo tốt :D

18/5 ????

Có phải em này đàn nhà Nam không ? Con của Bíp và Bom dê gái hả ???

Nếu thế thì có chị em gái là Woola nè :D

hung1991

Member
18/5 ????

Có phải em này đàn nhà Nam không ? Con của Bíp và Bom dê gái hả ???

Nếu thế thì có chị em gái là Woola nè :D
ah 18/5/2012 là e nó đc tròn 2 tháng tuổi
mình bắt ở đàn nhà Kiên bên Lĩnh Nam bạn ah

chienvet

Chuyên gia thú y
Xin chào Laika :-h. Có nhận ra ta là ai không?:D. Mãi khoẻ mạnh nhé con cưng:-*

hung1991

Member
Xin chào Laika :-h. Có nhận ra ta là ai không?:D. Mãi khoẻ mạnh nhé con cưng:-*
Bác sỹ của e nó a chiền hả a :D tối qua e gọi a hỏi con phú quốc kia kìa người nó cứ mẩn đỏ ý a

MinhQuan

Member
ơ..laika mà nhìn e nó như là ko lai ji ý nhỉ...18-5 sn lần thứ 2 thì e nó sinh cùng ngày với đàn nhà a Nam rồi :D

hung1991

Member
ơ..laika mà nhìn e nó như là ko lai ji ý nhỉ...18-5 sn lần thứ 2 thì e nó sinh cùng ngày với đàn nhà a Nam rồi :D
Lai để mà hỏng hả bạn hì e nó sinh ngày 18/3 mà có khi cũng có đàn đẻ cùng ngày

cuntina

Chủ topic tổ chức cho a e long biên off nào. Sdt của mình:0974376699. Mình ở nguyễn sơn long biên

RubySal

Member
Oh! Bé này là anh em của Bentley nhà mình nè! Cũng bắt bên em Kiên Lĩnh Nam. Sinh 18/3. Hồi mới sang ngắm các bé, tí nữa thì mình cũng bắt bé nhà bạn đấy! ^^ Làm quen nha!

RubySal

Member
Nhân tiện, bé nhà bạn được bao cân rồi? Bent mấy hôm nay hơi biếng ăn, nên người đang dài như cái bơm @@