• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LABRADOR_Đàn con của Kim và Lucky mới chào đời!!!<3

Thân chào các anh em Vietpet! Em xin thông báo vào ngày đẹp giời 21/9/2012 (tức hum thứ 6 vừa qua đấy ạ) Kim nhà em đã hạ sinh 8 thiên thần đáng yêu và cực kì khỏe mạnh, 8 chú đều tăm tắp không kẹ chú nào và đương nhiên cũng không chú nào lót ổ, phải công nhận Kim nhà em quá giỏi! Hum nay mang lên đây khoe với các bác để các bác chia vui cùng nhà cháu cho các cháu hay ăn chóng nhớn ạ!!! ;)

Bonus thêm tấm ảnh chó bố Lucky nhà anh Tuấn ạ!!!<3

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!!!! ;D ;D
PS: Sẽ update hình các cháu thường xuyên!!! :)

jurca

Member
Thân chào các anh em Vietpet! Em xin thông báo vào ngày đẹp giời 21/9/2012 (tức hum thứ 6 vừa qua đấy ạ) Kim nhà em đã hạ sinh 8 thiên thần đáng yêu và cực kì khỏe mạnh, 8 chú đều tăm tắp không kẹ chú nào và đương nhiên cũng không chú nào lót ổ, phải công nhận Kim nhà em quá giỏi! Hum nay mang lên đây khoe với các bác để các bác chia vui cùng nhà cháu cho các cháu hay ăn chóng nhớn ạ!!! ;)

Bonus thêm tấm ảnh chó bố Lucky nhà anh Tuấn ạ!!!<3

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!!!! ;D ;D
PS: Sẽ update hình các cháu thường xuyên!!! :)
sửa lại dùm bạn nhé ^^................