• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Labrador tên Max ở Đà Nẵng

tuantv19

Member
Max là con của KIA nhà AnhThe ( lứa thứ 2). Max sinh ngày 4/7/2008, hiện nay nặng hơn 30kg

trangphuong

Active Member
Đúng là Max....ở Đà Nẵng.

Em này tên trùng cha đẻ vậy => hơi phạm uý.......:D....
Mà đúng là labrador rồi, bạn đăng topic muốn mọi người nhận xét hay bạn hỏi gì vậy?
Đọc mà chỉ biết nói vậy thôi, lạc đề chút........chó đẹp.

tuantv19

Member
@TrangPhuong : theo như mình biết thì cha của cua Max phát âm gần giống nhưng viết là MAC. Tên của cu Max nhà mình là do LeuLeu của VP Đà nẵng đặt , mình thấy cũng phù hợp nên giữ nguyên tên Max.
@Dobecgie : Lâu nay bận việc quá nên khg đi Off được, thỉnh thoảng tranh thủ Online tại cơ quan thôi :D. Dạo này chưa dạy được thêm bài gì mới cho Max cả, chỉ ôn bài cũ và tập thể lực thôi .

tuantv19

Member
Chào bác Tuấn ! Bác nhớ cho em nó ôn bài trông bát ăn nhé!
Cám ơn bạn đã nhắc nhở :D.
Em nó không chịu học bài đó bạn à. Cu cậu ăn xong mà mình không cất kịp là cu cậu đem bát ra đập ầm ầm. Mà sao cu Max rất thích màu đỏ , cái bát màu đỏ là của cu Max đó, cái màu trắng là của cu Ben ( chó Fox).

nguyenmaiphuquy

Active Member
Max của chú Tuấn ngoại hình rất đẹp và làm được nhiều trò.Lại thông minh dễ hiểu,thân thiện gần gũi nữa.Mình có cảm tình ngay lần gặp đầu tiên.Nung nấu ý nghĩ nuôi Lab cũng từ khi gặp max.

Bây giờ MAX cân nặng bao nhiêu Kg vậy chú Tuấn,bữa nào Chú đi Công viên cho con biết dẫn con BELL lên chơi cùng cho vui được không ? Lâu nay chú vắng quá.

tuantv19

Member
Cu Max chào cả nhà

Đợt vừa rồi bận quá nên không tham gia với anh em được. Cám ơn mọi người đã hỏi thăm về cu Max. Em nó vẫn mạnh khỏe, mới đi chích ngừa định kỳ về. Sau đây là một số hình ảnh mới nhất của Max; mời mọi người cùng xem nhé

tuantv19

Member
Cu Max đang bị ức chế

Nhờ mọi người giúp với, Cu Max đang bị ức chế vô cùng mà ờ Đà nẵng thì khó kiếm vợ cho Max quá !