• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Labrador nhà Anh Thế

anhthe98

Member
Chào anhthe98 !chúc mừng anh có bầy Lad baby dễ thương.Anh có thể bật mí cho em biết giá tiền một con Lad khi xuất chuồng khoảng bao nhiêu ạ! cảm ơn anh nhiều!
Chào bạn! Cám ơn bạn đã quan tâm nhưng hiện tại các chú cún còn nhỏ nên mình cũng chưa có quyết định gì ( nói trước bước ko qua ). Với đàn cún này đc sinh ra theo đơn đặt hàng của các bác thành viên VP ko có điều kiện bắt từ đàn trước do vậy mình cũng ko có quyền quyết định nhiều:( Chỉ biết chăm cho thật tốt thôi! Đợi cún tròn 2 tháng mình sẽ thông báo đầy đủ các thông tin mọi người quan tâm bên mục rao vặt :D

quydat82

Member
gien con cha này mạnh nhỉ, mẹ màu vàng ko có một con màu theo mẹ, chúc mừng anh có bầy chó con,cố chăm cho mấy em nó tốt nhé anh, mai mốt em có con đực nhập về cũng đen khoe với anh nhé, hehehehehehehehehehehehe

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
gien con cha này mạnh nhỉ, mẹ màu vàng ko có một con màu theo mẹ, chúc mừng anh có bầy chó con,cố chăm cho mấy em nó tốt nhé anh, mai mốt em có con đực nhập về cũng đen khoe với anh nhé, hehehehehehehehehehehehe
quydat82 định nhập đực từ nước nào ? Màu gì ? Khi nào về Việt Nam ?

Có đấy Bác AQ...

Theo em được biết Bác Cường đã để giành cho Bác AQ 01 chú đực đẹp nhất không biết là màu gì . Chắc còn trong bí mật.

mexxico

Mẹ vàng con đen sao lại nhận xét được là không thuần chủng hả bác AQ? Bố đen thì con đen cũng là điều dễ hiểu mà bác.

Mr Lab

Member
Ôi các chú cún lớn nhanh quá bạn ơi, xin chúc mừng nhé, đàn chó đẹp quá.

l0ve_d0g

Member
Em cũng xin chúc mừng anh ạ ^^.Nhìn các cún con xinh quá.Em xin phép hỏi anh 1 câu giống của bác quydat là anh có muốn nhượng quyền sở hữu mấy bé lab xinh xắn này không ạ.Vì nhà em không nuôi được bọn lông dài nên sau khi chuyển golden cho anh khác thì em vẫn chưa biết nuôi giống gì nên em đang tham khảo các loại.Xin lỗi các mod trước vì dạo này em hay hỏi về mấy loại chó lông ngắn vì em chưa biết nuôi giống gì.Mong sớm nhận được câu trả lời của bác anhthe

anhthe98

Member
em lại bị xóa rồi, em lạc đề nữa rồi anh cường ơi,ko biết lạc đề gì nhỉ, hehehehe, chỉ biết chúc anh có bầy chó đẹp,ko biết nói gì hơn, nếu được có thể cho em đăng kí một em được ko anh.hehehehehehe
Nghe nói quydat nhập 1 chú Lab Đen ? Lại định bắt thêm con nữa à? Nuôi 2 con mệt lắm:( . Quydat có thể post hình chú lab mới nhập lên giao lưu đc ko? Hy vọng là 1 chú Lab đực đẹp:D

@ Love : Bạn lại làm khó tôi với các Mod rồi ! Bảo ko thể chuyển nhượng thì ko đc vì làm sao mà nuôi nổi cả đàn này:(( . Mà nói bán thì lại làm vất vả các mod phải xoá bài :D. Bạn đợi khi nào cún lớn mình sẽ post thông tin lên mục giao vặt nhé!

l0ve_d0g

Member
Vâng xin cám ơn và xin lỗi anh cùng các mod.Em biết hỏi mua,đăng tin bán hay viết những bài có nội dung tương tự trong box thì là sai quy định nhưng vì em nóng lòng quá.Bác thông cảm :D.Em cũng biết là nhà ai chó đẻ thì hầu như là đều bán nhưng mà vẫn có nhiều người có điều kiện nên...giữ lại nuôi hết nên em mới phải hỏi trước ạ :D

l0ve_d0g

Member
Nhập ở đâu thì nhập đừng nhập ở Nga nhé! (Kinh nghiệm xương máu đấy Quydat)
Bác kwan cho em hỏi tại sao lại không nên nhập ở Nga ạ???Vì em thấy rất ít chó nhập từ nga.Em khá thắc mắc.Bác cho em biết chi tiết được không ạ?

mexxico

Hehe, mấy chú lab nhà anh Cường mới có tin một cái là thành hot ghê... Cuối tuần em qua thăm lũ nó ược ko hả anh Cường ơi...

1Q2W3E4R

Member
đã có 1 gạch dành cho mình rồi đây, hehe, thanks anh Cường nhé, em chọn con đen.

Thanh_arch

Member
Chúc mừng bác Cường nhé, đàn LAB của bác luôn luôn đỉnh, nhìn kết quá đi thôi.
Mà lần này bố của chúng là con nào đấy hả bác?