• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lực sỹ Bull Terrier

hungvu

Member
Sau những tháng ngày e khổ luyện (Chạy Maratông , đu lốp, cắn bóng , leo cầu thang:D...) ---> Giờ đây e đã là Super Bull Terrier made in VietNam (có bà con với chú Lý Đức) :D:D:D

trangphuong

Active Member
Bạn.

Nhìn cũng cơ bắp đấy bạn, sau kỳ chuyển nhượng vận động viên của hải Hai nanoi em này đầu quân vào clb của bạn, bạn cho hỏi em nó còn phong độ như như ở nhà Hải không < khoản chiến> nghe nói em này bắt lạt tụi ở gần nhà khiếp lắm..ka..ka..
Đợt đó mình cũng định mang em nó về để nó làm hlv cho cu zomy nhà mình môn đu lốp nhưng sau nghĩ lại, lại thôi nhỡ nó tức lên nó đợp cho phát thì tiêu đời cu nhà mình luôn, mà cu zomy nhà mình lại hay đùa...
Bạn tập thêm cho em nó được nhiều trò mới không? Với hạng cân ruồi như này thì em nó cũng khủng đấy trứ nhỉ?

hungvu

Member
Nhìn cũng cơ bắp đấy bạn, sau kỳ chuyển nhượng vận động viên của hải Hai nanoi em này đầu quân vào clb của bạn, bạn cho hỏi em nó còn phong độ như như ở nhà Hải không < khoản chiến> nghe nói em này bắt lạt tụi ở gần nhà khiếp lắm..ka..ka..
Đợt đó mình cũng định mang em nó về để nó làm hlv cho cu zomy nhà mình môn đu lốp nhưng sau nghĩ lại, lại thôi nhỡ nó tức lên nó đợp cho phát thì tiêu đời cu nhà mình luôn, mà cu zomy nhà mình lại hay đùa...
Bạn tập thêm cho em nó được nhiều trò mới không? Với hạng cân ruồi như này thì em nó cũng khủng đấy trứ nhỉ?
A trangphuong ạ. Giờ cháu nó không những phong độ hơn mà đô hơn cơ:D. Nó về e giờ tăng thêm gần một kg rồi a ạ. tối nào độ 10h e cũng cho nó chạy vài km ở Hoàng Diệu hay Nguyễn Chi Phương. Con này lúc đầu mới chuyển nhượng sang CLB của e tưởng nó côn đồ, cục súc lắm. Nhưng thực ra nó hiền lắm a ạ. đùa với nó bình thường không sao, nhưng gầm gừ với nó là nó chiến luôn.kẻ cả đối thủ to gấp mấy lần nó. Sau này e mới để ý mới biết rằng do nó sợ quá nên hoá liều... (kiểu như dân anh chị ấy...)
đợt vừa rồi e cho nó kéo ôtô (xe lada) nó kéo được khoảng gần một m thì sợ oto "đâm" nên nó sợ không kếo nữa.. e thực hiện một mình nên một tay cầm mồi (quả bóng) một tay cầm điện thoại nên quay không được rõ lắm.

chubby18

Bạn ơi bạn cho em nó chạy trên đường NGUYỄN CHI PHƯƠNG ở Hà Nội là ở đâu vậy bạn? Hình như HN chỉ có đường NGUYỄN TRI PHƯƠNG thì phải....????

hungvu

Member
Bạn ơi bạn cho em nó chạy trên đường NGUYỄN CHI PHƯƠNG ở Hà Nội là ở đâu vậy bạn? Hình như HN chỉ có đường NGUYỄN TRI PHƯƠNG thì phải....????
:D chubby18 để ý kinh:D ừ mình viết nhầm. là Ng Tri Phương hà nội. soziii soziii:D

hungvu

Member
Lợn: " Vì chủ của cháu đêm nay phải làm xuyên đêm ở cty nên cháu được đến cty cùng chủ đấy. ở cty đông người nhưng cháu rất ngoan.cháu nằm im thin thít dưới gầm bàn . thỉnh thoảng có cô nào gần chủ của cháu thì cháu chỉ gừ thôi chứ không dám "đợp" đâu:D. nhưng tiếc là chủ cháu không mang theo đầu đọc thẻ nên mai chủ cháu post ảnh cháu ở cty nhé Dog Eye"

hungvu

Member
Lợn: Ông chủ bà chủ giận nhau vì cháu, ông chủ bực mình cho cháu đi "dạt nhà" cùng Dog Eye . Nhìn cháu ngủ ở ct ông chủ ngoan chưa!

Maru pypy

Member
nhìn e ấy thật hấp dẫn he he,uh thì tại mình k nghĩ bạn nghĩ e ấy lại cục súc hehe,chứ nghe và nhìn thấy e Lợn này yêu quá chừng....ước j h ở Hn là mình phải qua chỗ bạn thăm e ấy quá

hungvu

Member
Sau khi e về chủ mới mà cả đêm không ngủ được vì nhớ e.nhớ cái mặt ngu ngu đần đần đến tội nghiệp. hay Hiệp ơi cho anh "chuộc" lại e nó đi