• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lửa cho aem Xoáy Thái !

Mr.Burin

Member
ông em cho kún kon bú thêm sữa ngoài sớm thế , sao chó mẹ ko đủ sữa hả em wa này khổ chú em tha hồ chăm 10 chú liền cơ mà hhohohohoho
vâng , fải cho bú thêm ngoài thì mới đủ , 10 con nó bú nhanh hết sữa lắm anh ạ ! :-ss:-ss

luna610

Member
ừ tôi đi mua rồi ! hehe <:p<:p<:p<:p<:p<:p , con kia tnào rồi
oh, bây h tôi ko cho uog sữa nên hết đi lỏng rồi h lại ăn ị như trâu rồi, mỗi tội xịt thuốc muỗi rồi mà vẫn bị đốt, bâyh phải cho nó mặc áo của thằng cháu :(:(:(

Mr.Burin

Member
oh, bây h tôi ko cho uog sữa nên hết đi lỏng rồi h lại ăn ị như trâu rồi, mỗi tội xịt thuốc muỗi rồi mà vẫn bị đốt, bâyh phải cho nó mặc áo của thằng cháu :(:(:(
haha , fải mặc áo trẻ con à , sao ông ko mua cái màn chụp trẻ con cho nó , cái đó cũng rộng mà !

damson82

Member
bạn chủ top update đàn cún đi chứ.thêm lửa cho ae đi chứ mấy hôm nay lạnh lẻo quá chẳng thấy ai lên chẳng thấy bài nào mới cả

Mr.Burin

Member
dạ vâng...các bé nhà em đang ti hí mắt rồi...mai ngày kia em chụp ảnh mới rồi lập hẳn 1 toppic # cho aem xem ! hihi <:p<:p<:p<:p

cuteo9999

Member
ông em ơi sao ko thấy chup it ảnh chó con lên cho anh em xem cái lanh lẽo wa rồi con nhà anh chắc cũng sắp salo rồi tầm tháng nữa là đc hihihiiii

Mr.Burin

Member
em muốn để bọn nhỏ mở mắt hẳn rồi mới chụp , bâyh bọn nó con nào cũng ti hí mắt to mắt nhỏ.....<:p<:p<:p

cuteo9999

Member
ông em đâu rồi sao ko thấy đăng đàn chó lên gi cả đăng lên cho anh em chém gió nào cứ ủ mui thế nhỉ chan wa =)) thời gian đang lạnh leo thế này làm vài tấm cho nóng người ông em ơi <:p

Mr.Burin

Member
ông em đâu rồi sao ko thấy đăng đàn chó lên gi cả đăng lên cho anh em chém gió nào cứ ủ mui thế nhỉ chan wa =)) thời gian đang lạnh leo thế này làm vài tấm cho nóng người ông em ơi <:p
vâng em cũng đang muốn up lên đây và nhận đặt gạch luôn , khổ cái em chưa mượn dc máy ảnh, aem yên tâm là sẽ có mà , thông cảm cho em nhaaaaaa:x

mấy em xoáy nhìn dễ thương quá chúc mừng chủ pix nhé.. mong chủ pic up thường xuyên cho ae chiêm ngưỡng :X

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Sao bố mẹ màu đỏ lửa lại ra con không đỏ vậy chủ thớt ơi!! Mình đang lăn tăn quá (vì hợp với màu đỏ/vàng mà) :-ss:-ss:-ss:-ss

manh259

Member
Sao bố mẹ màu đỏ lửa lại ra con không đỏ vậy chủ thớt ơi!! Mình đang lăn tăn quá (vì hợp với màu đỏ/vàng mà) :-ss:-ss:-ss:-ss
xoáy thái có đỏ luôn từ lúc đẻ ra đâu bác....phải dần dần mai sau lớn lên các bé mới đỏ dần lên mà !

Phamcu

Vậy bạn cập nhật bọn ảnh từ lúc mới sinh tới giờ lên nhé! Cho mình được rửa cái mắt một tý! Cảm ơn

Phamcu

Mấy con Xoáy Thái của Thanhnguyentrung82 đỏ thế?? Bạn ủ màu hay có cách nào mà nó đỏ ngay từ lúc chưa mở mắt vậy?? Chia sẻ cho bà con và với mình nhé!! >:D<>:D<>:D<>:D<

Mấy con Xoáy Thái của Thanhnguyentrung82 đỏ thế?? Bạn ủ màu hay có cách nào mà nó đỏ ngay từ lúc chưa mở mắt vậy?? Chia sẻ cho bà con và với mình nhé!! >:D<>:D<>:D<>:D<
Dạ, E sử dụng công nghệ ủ gien từ chó bố chó mẹ A ạ. Bố đỏ, mẹ đỏ + gien giống ổn định = con đỏ:-":-":-":-"

Hung.tinhyeu

Active Member
Công nghệ ủ mầu cho xoáy thái=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Nếu như mình không nhầm thì 2 ảnh này là bầy chó nhà Phi Ở Thủ Đức SG từ tháng 12/2010. Vì mình bắt 2 con ở này ra HN và em đ/c MrLap bắt 1 con cái.

Bác chủ topic xem lại công nghệ ủ mầu có đúng không ?.

Nếu như mình không nhầm thì 2 ảnh này là bầy chó nhà Phi Ở Thủ Đức SG từ tháng 12/2010. Vì mình bắt 2 con ở này ra HN và em đ/c MrLap bắt 1 con cái.

Bác chủ topic xem lại công nghệ ủ mầu có đúng không ?.
chuẩn không phải chỉnh mấy em này là ở nhà anh phi thủ đức mà.