• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lời chào nhiệt thành từ Fan Rottweiler thành phố Cảng

Một năm cũ sắp qua, 1 năm mới sẽ đến.
Bỏ lại mọi lo âu vất vả để cùng hướng tới 1 năm mới Hạnh phúc và Thịnh Vượng.
Là 1 thành viên của CLB Rottweiler Hải Phòng và Ban chấp hành CLB Rottweiler miền Bắc.
Tôi xin gửi tới Ban Quản trị diễn đàn và tất cả anh chị em đang nuôi Rottweiler miền Nam lời chúc:

Năm mới - Hạnh phúc - Thịnh vượng

Rất mong có dịp được làm quen và giao lưu với anh chị em nuôi Rottweiler miền Nam.

Chào trân trọng.
Trần Thành Đô

doanhcauson

Vietpet sponsor
Một năm cũ sắp qua, 1 năm mới sẽ đến.
Bỏ lại mọi lo âu vất vả để cùng hướng tới 1 năm mới Hạnh phúc và Thịnh Vượng.
Là 1 thành viên của CLB Rottweiler Hải Phòng và Ban chấp hành CLB Rottweiler miền Bắc.
Tôi xin gửi tới Ban Quản trị diễn đàn và tất cả anh chị em đang nuôi Rottweiler miền Nam lời chúc:

Năm mới - Hạnh phúc - Thịnh vượng

Rất mong có dịp được làm quen và giao lưu với anh chị em nuôi Rottweiler miền Nam.

Chào trân trọng.
Trần Thành Đô
Thay mặt ae SRC cám ơn anh đã có lời chúc tốt đẹp đến các fan đam mê rottweiler miền Nam.
Rất mong một ngày gần nhất được gặp anh trao đổi và chia sẽ niềm đam mê rottweiler . Chúc ae HRC và ae CLB Rottweiler miền Bắc dồi dào sức khỏe, an khang thịnh vượng trong năm mới sắp đến. Thân chào.

Thay mặt ae SRC cám ơn anh đã có lời chúc tốt đẹp đến các fan đam mê rottweiler miền Nam.
Rất mong một ngày gần nhất được gặp anh trao đổi và chia sẽ niềm đam mê rottweiler . Chúc ae HRC và ae CLB Rottweiler miền Bắc dồi dào sức khỏe, an khang thịnh vượng trong năm mới sắp đến. Thân chào.
Chắc chắn rồi A ơi!!!ACE NRC Rất mong mỏi & mong muốn được Giao lưu trao đổi với ACE SRC!!!Nam Bắc một nhà có thể xa về địa lý nhưng sẽ không xa về con người!!!Tất cả vì lòng Đam Mê Rott cháy bỏng!!!Mong!!!