• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

lời đâu tiên. xin cảm ơn

tuananh89hp

Lời đâu tiên xin được cảm ơn vietpet đã cho mình cơ hội đươc học hỏi thêm kinh nghiệm về nuôi và huấn bồ câu .và tiếp theo xin được cám ơn anh Hoàng Dương vì mới chỉ quen mình qua mạng nhưng anh sẵn lòng gủi tặng mình 1 cặp chim từ gài gòn ra hải phòng .cám ơn anh Hoàng Dương nhiều:D

lucnt65

Member
Lời đâu tiên xin được cảm ơn vietpet đã cho mình cơ hội đươc học hỏi thêm kinh nghiệm về nuôi và huấn bồ câu .và tiếp theo xin được cám ơn anh Hoàng Dương vì mới chỉ quen mình qua mạng nhưng anh sẵn lòng gủi tặng mình 1 cặp chim từ gài gòn ra hải phòng .cám ơn anh Hoàng Dương nhiều:D
Sài Gòn là thế mà, rất nhiệt tình!!!!!!!!!!!!:D:D:D:D:D:D:D

thanhhaivs

Member
Khi nào xây xong cái nền căn cứ thì báo tin nhé em.chúc "thợ xây" mát tay
<:p <:p

tuananh89hp

Khi nào xây xong cái nền căn cứ thì báo tin nhé em.chúc "thợ xây" mát tay
<:p <:p
cảm ơn a nhiều .chắc còn lâu lắm e mới làm lại căn cứ. vì cái này của e cũng đang nuôi tạm được. nếu bao giờ làm e sẽ nhờ a thiêt kế giúp

tuananh89hp

sau 7 tháng nuôi chim đua .minh mới thấy các cụ nói đúng "nghề chơi cũng lắm công phu " ,nuoi chim dậy mình phải biết kiên tri ,phải biết chờ đợi và đôi khi cũng phải kệ cha nó (lời của đại ca dậy) .cũng từ việc chơi chim đã giúp mình quen và biết được 1 người .với nghề chơi mình coi người đó như đại ca ,như sư phụ và trong cuộc sống mình coi người đó là 1 người a trai ,1 người bố .chăc tại thiếu thốn tình cảm nên mình nt .a dậy mình chơi chim .a dậy mình có niềm tin về cuộc sống .a dậy mình làm 1 người đàn ông tốt .a dậy mình biết yêu người thương người con gái của mình nhiều hơn .mình biết diễn đàn này ko phải 1 quyển nhật ký .đây là nơi dành cho chim bồ câu .ko phải chỗ để chia sẻ .nhưng mong anh admin thong cam .mình buồn quá .12:45 AM mình vẫn chưa ngủ .nói đúng hơn là ko ngủ được .vì đã mất đi 1 con chim .đó là 1 món quà chỉ vì thiêú cẩn thận mà mình làm mất nó .nuôi chim nó cũng cho mình nhiều bất ngờ .nhiều lần nghĩ ràng mình đã mất 1 chiến binh trong căn cứ bế nhỏ .nhưng rồi nó lại về .nó cho ta hy vong .cho ta niêm vui cho ta lỗi buồn .việc có trở thành 1 cao thủ chim đua hay ko với mình h ko còn quan trọng .vì điêu quan trọng nhất đã co rồi .thú chơi chim đã cho mình nhiều kinh nghiêm trong cuôc sống .đó mới là thứ mình cần nhất

quynhchi

Chào bạn: mình cũng yêu thích bồ câu.nhà cũng nuôi mấy đôi. nhà mình cũng ở hải phòng.mình lên mạng thấy bạn cũng ở hải phòng.có thể cho mình biết địa chỉ.và số DĐ để tiện giao lưu :x:x

tuananh89hp

Chào bạn: mình cũng yêu thích bồ câu.nhà cũng nuôi mấy đôi. nhà mình cũng ở hải phòng.mình lên mạng thấy bạn cũng ở hải phòng.có thể cho mình biết địa chỉ.và số DĐ để tiện giao lưu :x
Rất vui khi được làm quen với bạn_người có cùng đam mê .
sdt mình : 0936115008
bạn add nick yahoo mình nhé .mình giao lưu học hỏi
nick yahoo :yeuemdenbaygio