• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

LỘC LỢN đu rẻ sập nhà part2

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chú Tùng có biết quê gốc của HV ở đâu không? Làng BÌNH ĐÀ=))
Bình Đà là quê hương của Pháo tết đúng ko anh ????? nghe nói làng pháo này sản phẩm pháo tương đối tốt, nổ khá to và đanh đúng không anh ?? :)):))

_DIAMOND_1984

:)):)):)) chú T hằn học gì a thế:)):)):)) phải thông cảm cho nhà anh đang xây dựng chứ:)):)):))
ấy bác lại hiểu lầm thằng em này rồi, bác là thế hệ chơi pit đi sau lại nuôi sản phẩm của em giờ Lộc lợn ok ngon lành thế em ko vui thì thôi chứ hằn học làm gì chứ, bác đúng là .....:-":-"

hungvu

Member
:)) hê hê. nói tếu táo thế thôi. nói đôi co lại mất đoàn kết.
từ đầu topic anh vẫn nói rằng cảm ơn Tùng vì đã mang niềm đam mê tới cho anh em mà. anh sống luôn luôn có trước có sau. thế nên tình cảm anh em mới bền.
Đợt tới này anh thất nghiệp nên rảnh rỗi. a lại đặt gạch một em pitt đực đầu đàn nhé:D

_DIAMOND_1984

:)) hê hê. nói tếu táo thế thôi. nói đôi co lại mất đoàn kết.
từ đầu topic anh vẫn nói rằng cảm ơn Tùng vì đã mang niềm đam mê tới cho anh em mà. anh sống luôn luôn có trước có sau. thế nên tình cảm anh em mới bền.
Đợt tới này anh thất nghiệp nên rảnh rỗi. a lại đặt gạch một em pitt đực đầu đàn nhé:D
Khơ khớ có đổi Lộc Lợn lấy PIT đầu đàn thì đổi , bao bao giờ rảnh xuống em chơi thì không xuống, mà làm sao bác để cái bác gì cùng chỗ làm bắn tỉa bác ghê thế, bắn bác ấy chết tươi đi chứ :D:D

longtroc

Member
ghê thật mây ông em này anh nghe máy chu noi chuyện mà anh phát hoảng , van hoa quá có chém nhau thì mài dao cho sác vào dể chém thật ngọt chỉ chay máu ko thấy dau chú thấy mây chú luoi dài quá liếm cả lên mui nên ko ngui thấy mùi ! cố gang phấn đấu để cho vu khí của mình thật chất luọng vào rồi thi thô chú 8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->8->

hungvu

Member
Bao nhiêu là việc đổ lên đâu.
đếc ngủ được... ngồi buồn tạo cái avarta cho khuây khỏa vậy

Thanh_arch

Member
Chú Design cái Avatar này đáng nể đấy. Bố cục chặt chẽ và màu sắc tương đối ổn!
Còn việc chặt chém thì thế này, tính anh chắc chú cũng biết, vui vẻ và quý hóa nhau thì comment dăm câu ba điều, còn không ưa thì thây kệ chú ah! Cố trưởng thành hơn anh đi chú em nhé>:D<

hungvu

Member
Chú Design cái Avatar này đáng nể đấy. Bố cục chặt chẽ và màu sắc tương đối ổn!
Còn việc chặt chém thì thế này, tính anh chắc chú cũng biết, vui vẻ và quý hóa nhau thì comment dăm câu ba điều, còn không ưa thì thây kệ chú ah! Cố trưởng thành hơn anh đi chú em nhé>:D<
:)):)):)):)):)) thì chẳng vui. không nhẽ thật à:)):)):)):)) thật thì sáng nay gặp ở phòng e đã cho anh cả cốc nước.... lên bàn rồi:)):)):))

_DIAMOND_1984

Bác xem có quả Ava nào bác thiết kế cho em 1 quả đi, đúng là siêu đồ họa có khác, bệnh nghề nghiệp phát huy rồi :D:D

hungvu

Member
Bác xem có quả Ava nào bác thiết kế cho em 1 quả đi, đúng là siêu đồ họa có khác, bệnh nghề nghiệp phát huy rồi :D:D
siêu gì Tùng. chẳng qua cóp cái lọ đặt vào cái chai ấy mà:))
to Thanharch. e sắp chia tay ae về chăn vịt rồi. thế nên kiểu gì chẳng phải đặt cốc nước vào mặt anh:))

Thanh_arch

Member
siêu gì Tùng. chẳng qua cóp cái lọ đặt vào cái chai ấy mà:))
to Thanharch. e sắp chia tay ae về chăn vịt rồi. thế nên kiểu gì chẳng phải đặt cốc nước vào mặt anh:))
Cu này láo...! Trưa nay anh sẽ công bố thông tin này đến toàn thể VP giúp em nhé!!!:))

minhcuong

Active Member
Đ/c hungvu sáng tạo phết nhỉ. Nhớ cách đây 1-2 năm tự chế quả cổ da có đinh nhìn rất hầm hố.

Tiếp tục phát huy nhé.

hungvu

Member
Đ/c hungvu sáng tạo phết nhỉ. Nhớ cách đây 1-2 năm tự chế quả cổ da có đinh nhìn rất hầm hố.

Tiếp tục phát huy nhé.
Ối a MC. lâu lắm mới thấy a.về khoản huấn luyện lab thì từ trước tới nay a vẫn là thần tượng của e đấy:D

hungvu

Member
tặng thắng cái avarta này. a cắt từ cái của anh ra cho nhanh:D đây là hình ảnh của thằng lợn:D

longtroc

Member
LỘC LỢN là thương hiệu của chú em rồi là gì.cần gì phải avarta:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

_DIAMOND_1984

tặng thắng cái avarta này. a cắt từ cái của anh ra cho nhanh:D đây là hình ảnh của thằng lợn:D
Anh ơi Ava cho em anh thiết kế đến đâu rồi, sao lâu thế chả thấy sủi tăm gì cả :D

hungvu

Member
Anh ơi Ava cho em anh thiết kế đến đâu rồi, sao lâu thế chả thấy sủi tăm gì cả :D
Tùng thông cảm nhé.đi mưa ốm mấy hôm mà dạo này đang thất nghiệp.đâm ra không được ngồi cơ quan rảnh mà nghịch ngợm được.:):):)

longtroc

Member
thông báo với ace. Lộc Lợn đã có đàn em kế nghiệp đu rẻ. tuy em nó mới được chưa đầy 5thang nhưng đu rẻ Lộc Lợn nhìn còn buồn tè. em nó tên Khoai Tây. sẽ sớm post clip trong thời gian sớm nhất.
tks