• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lịch Hoạt Động Tháng 8 ace VpBN!!!

hieuqua_bn

Member
Tình hình là hoạt động của Club mình hơi trầm. Sau khi tham khảo ý kiến BCN tôi xin đưa ra một số hoạt động của Club trong tháng 8 như sau:

1/ Để ACE có thêm thời gian giao lưu gặp mặt, chúng ta sẽ thành lập đội bóng đá để giao lưu với các đội trong và ngoài diễn đàn.

*yêu cầu tất cả các thành viên nam dù già trẻ,lớn bé,biết đá hay ko biết đá cùng tham gia,các bạn nữ sẽ cổ vũ mỗi khi đội đá giao hữu^^.

2/ Để hoạt động của chúng ta có thêm ý nghĩa không chỉ trên diễn đàn "những người yêu chó" mà đối với xã hội chúng ta cũng là những con người giàu lòng nhân ái. Club mình sẽ tổ chức một đợt quyên góp,không dám nói là làm từ thiện, mà chỉ đơn thuần là một hành động chung tay góp sức. Nơi đến của chúng ta sẽ là Chùa Bồ Đề, bao năm nay chùa luôn nhận nuôi rất nhiều những cụ già không nơi lương tựa,những em nhỏ sơ sinh bị bỏ rơi.

***chúng ta ủng hộ bằng quần áo,sách vở,đồ dùng học sinh...hoặc tiền. Thời gian đi là thứ 7 tuần thứ 3 của tháng 8, vì tháng 9 là tháng khai giảng nên đi vào tuần đấy là hợp lý nhất.

***Qua đây cũng mong các thành viên hô hào thêm bạn bè,gia đình hoặc cơ quan cùng tham gia ủng hộ để đợt quyên góp có thêm những tấm lòng hảo tâm.

***Nếu tổ chức được đợt quyên góp nói trên thì mọi công việc liên quan cũng như danh sách ủng hộ đều được công khai trên topic của diễn đàn và trên trang Facebook cá nhân của tôi.Quạ Hiếu | Facebook

*** Rất mong nhận được những ý kiến đóng góp của thành viên để hoạt động trong tháng 8 của Club chúng ta được thực hiên. góp phần vào sự phát triển chung và toàn diện của cộng đồng.

P/S: mọi chi tiết về hoạt động trên các bạn quan tâm có thể gọi điện trao đổi trực tiếp. a Sonzin "0976.566.855" hoặc tôi " 0902.336.888"
THÂN!!!

AtiHoang

Member
Em đồng ý với a Hiếu , và clb mình nên off 1 buổi để trao đổi rõ hơn :)
Up cho vietpet BN ngày càng phát triển :x:x:x:x:x

yeuhusky

Member
1 phiếu cho ý tưởng hay ho của anh Hiếu. Mà Anh ơi liệu đội bóng thì nhà mình có đủ người ko nhỉ. Toàn ốm yếu ho hen, ko lại bụng phệ, Chả ai có bụng 6 múi như Ronaldo của em ... =))=))=))=))=)) Nghi ngờ quá ^^ Còn vụ đi từ thiện e ủng hộ cả chân lẫn tay luôn , e thích đi từ thiện lắm. Đi đâu nhớ alo em :x:x:x:x:x:x:x

ngoc hoan

Member
rất ý nghĩa em ah ,a cũng xin góp 1 phần nhỏ bé ủng hộ những người hoàn cảnh khó khăn

hieuqua_bn

Member
1 phiếu cho ý tưởng hay ho của anh Hiếu. Mà Anh ơi liệu đội bóng thì nhà mình có đủ người ko nhỉ. Toàn ốm yếu ho hen, ko lại bụng phệ, Chả ai có bụng 6 múi như Ronaldo của em ... =))=))=))=))=)) Nghi ngờ quá ^^ Còn vụ đi từ thiện e ủng hộ cả chân lẫn tay luôn , e thích đi từ thiện lắm. Đi đâu nhớ alo em :x:x:x:x:x:x:x
vụ đội bóng thì em yên tâm,a Đại còn phải mặc áo vào đá mà :)), thế rô của em 6 múi có bằng a 8múi ko =))
còn vụ quyên góp thì em phải đi chứ,ủy viên mà :X

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
lâu không gặp mọi người rồi.nhiều điều muốn nói quá.hi

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Vì 1 số công việc nên thời gian này tôi không thường xuyên tham gia đều với CLB.nhưng ý kiến này của Hieuqua thì cá nhân tôi luôn đồng tình và ủng hộ.mong sao trong mái nhà này chúng ta luôn tìm và hướng đến những gì thật ý nghĩa.

Cá nhân tôi xin được ủng hộ cho ai đang làm trách nhiệm này là < 1,000,000>. (một triệu đồng).chúc Hieuqua hoàn thành thật tốt nhé.điều mong muốn hơn cả là những người đang là học sinh,hay chưa có nhiều điều kiện thì chúng ta cũng sẽ ủng hộ bằng 1 chút tinh thần,hay 1 chút quan tâm.thì đấy cũng là rất nhiều điều tốt đẹp rồi.mong moi cùng nhau làm thật tốt nhé.

hieuqua_bn

Member
Vì 1 số công việc nên thời gian này tôi không thường xuyên tham gia đều với CLB.nhưng ý kiến này của Hieuqua thì cá nhân tôi luôn đồng tình và ủng hộ.mong sao trong mái nhà này chúng ta luôn tìm và hướng đến những gì thật ý nghĩa.

Cá nhân tôi xin được ủng hộ cho ai đang làm trách nhiệm này là < 1,000,000>. (một triệu đồng).chúc Hieuqua hoàn thành thật tốt nhé.điều mong muốn hơn cả là những người đang là học sinh,hay chưa có nhiều điều kiện thì chúng ta cũng sẽ ủng hộ bằng 1 chút tinh thần,hay 1 chút quan tâm.thì đấy cũng là rất nhiều điều tốt đẹp rồi.mong moi cùng nhau làm thật tốt nhé.
cảm ơn a Sơn nhé, em sẽ cố gắng làm thật tốt ^^

hieuqua_bn

Member
to Thảo: vì a Sơn đang bận xây nhà nên ae ta sẽ làm giúp a ấy một số việc,em cố gắng nhé.Em có danh sách thành viên thì gọi cho từng người hỏi xem ai đặt áo đồng phục thì em chốt danh sách cho a nhé,ao đồng phục sẽ làm trc' để có áo đi dã ngoại.ok

yeuhusky

Member
to Thảo: vì a Sơn đang bận xây nhà nên ae ta sẽ làm giúp a ấy một số việc,em cố gắng nhé.Em có danh sách thành viên thì gọi cho từng người hỏi xem ai đặt áo đồng phục thì em chốt danh sách cho a nhé,ao đồng phục sẽ làm trc' để có áo đi dã ngoại.ok
Vâng em biết rồi , E sẽ alo cho ,ọi người để chốt danh sách. Tóm lại là hôm nào anh về thì alo em nhé