• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

" Lặng lẽ Sa Pa "

liensapa

Member
KC: Hi Hi. Quả là quan niệm về lãnh thổ mỗi nơi mỗi khác...
Xem " Tiểu phóng sự ảnh của Bác PHAMHUYHOANG em thấy Bác sục sạo cũng kinh thật
thảo nào không còn thời gian giao lưu với AE VP Sa Pa.
Ảnh này tặng riêng Bác KIMCUONG.

Còn đây mới chính là "Bản nữ" ạ.
Ở vùng cao, ngày Quốc Khánh đồng bào đi chơi phố rất đông vui và ai cũng cố chụp một tấm hình làm kỷ niệm

Ảnh này Tặng Bác PHAMHUYHOANG. Ruông bậc thang ở Lao Chải. Em kết nhất ngôi nhà ở Góc Trái tim vàng

phamhuyhoang

Active Member
hehe!khi đó em đã biết ở SAPA có người yêu chó như vậy đâu chứ!^_^ với lại hôm đó em đi cùng SƯTỬ nhà em nên không dám đi đâu cả ^_^

phamhuyhoang

Active Member

hôm đó em chống tảng đá cho khỏi đổ xuống mấy người bên dưới!mệt quá

phamhuyhoang

Active Member
còn rất nhiều hình nhưng toàn có hình em và SƯ TỬ nên em ngại post lên..........

liensapa

Member
Đã có những không gian ở Sa Pa bị giới hạn bởi những hàng rào thép gai thế này Bác PHAMHUYHOANG ạ.
Trẻ em thật ngây thơ, hồn nhiên nhưng cũng không còn những điểm vui chơi như trước nữa
Các bé gái tắm bên ao tù

Các bé trai chơi bài trong chuồng trâu

Những khoảng khắc này ngày càng hiếm hoi.

phamhuyhoang

Active Member
xã hội là vậy mà bác!khi những điểm du lịch phát triển thì ngày càng thay đổi nhanh chóng!trước đây trẻ con làm diều,đánh đáo ,chơi bi....chơi quay!bây giờ chỉ có net và bài bạc.....sau này nhà nước quan tâm đến thì mới có những vùng du lịch văn hoá riêng....^_^ không biết bao giờ mới có thể thực hiện được điều này!!!!

phamhuyhoang

Active Member
đây là đôi bạn em đã quen trên sapa không biết họ là dân tộc gì nữa

đây là hình ảnh vợ chồng em!nếu em đi một mình có lẽ mấy em cún em chụp hình sẽ đi tàu về cùng em

phamhuyhoang

Active Member
bác Liên có con mắt nghệ thuật ít người có được!nhìn những bức ảnh như thế này ai mà không cay cay mắt chứ??

dangthuydaa

To Pham Huy Hoàng: Sao a lại gọi bạn gái a là "Sư Tử" thế? Gan a càng ngày càng to ra nhỉ a iu thân mến

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
hay quá . tấm ảnh này hay và ý nghĩa...vô tình đang nghe bài - Song from a Secret Garden - rồi chợt thấy tấm ảnh này .... cứ thấy nao nao... bác nào thử lại xem có giống em không.... ?

liensapa

Member
Chó đá và chó mẫu Bôlinh để ấc Bác tiện so sánh

Trong khi em đang tác nghiệp ông bạn này cũng ngứa nghề làm hỏng cả mẫu.

mike1803

Member
Em chỉ thấy nhóc boling nhà bác chứ có thấy bóng dáng chó đá nào đâu bác ??? Hay là tảng đá đằng sau con boling thế ạh ?

Lâu lắm mới thấy bác Liên lên diễn đàn bác ạ.Chắc bác lại bận " cầy kéo " để cho chị đi shopping bên tung của hả bác :)):)):))

liensapa

Member
Chết thật. Bác chọn góc chụp Thác Bạc hiểm quá lại đúng ngày nước to. Xem song em rợn hết cả gia gà.
Tặng thêm các Bác Thạch Cẩu này ạ.