• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lập hội cầu lông Vietpet nào !!!!

jiwang

Bớ người ta....các anh em cầu lông ơi ......sao đâu hết rồi....hăng hái tham gia đi nào...sao tắt hết rồi.....tham gia cho vui đê.....tối nay thứ 2....sân ĐH GIA ĐỊNH...gấn Hồ Kỳ Hoà 2...rất hân hạnh đón tiếp quí khách....rất hân hạnh đón tiếp quí khách.....:party::party::party::dancing:
Tiếc quá,20-22h 246 đánh kg đc rồi.Khi nào có dịp sẽ giao lưu nhé bác.Mà mấy bác kg để lại số đt cho tiện liên lạc chứ.
Àh,hội cầu lông VP sao nghe im hơi quá rồi?

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bớ người ta....các anh em cầu lông ơi ......sao đâu hết rồi....hăng hái tham gia đi nào...sao tắt hết rồi.....tham gia cho vui đê.....tối nay thứ 2....sân ĐH GIA ĐỊNH...gấn Hồ Kỳ Hoà 2...rất hân hạnh đón tiếp quí khách....rất hân hạnh đón tiếp quí khách.....:party::party::party::dancing:
Chào bác . Em rất mê môn cầu lông - đánh cũng "tạm" . Có dịp xin được giao lưu với bác
Tiếc quá,20-22h 246 đánh kg đc rồi.Khi nào có dịp sẽ giao lưu nhé bác.Mà mấy bác kg để lại số đt cho tiện liên lạc chứ.
Àh,hội cầu lông VP sao nghe im hơi quá rồi?
Rất vui dc giao lưu với bạn .:-c

xuandu74

Member
Dạo này topic cầu lông yên ắng quá. Anh em Vietpet Hà Nội có ai đam mê môn này không? Nếu có thì AE chúng ta có thể tổ chức một trận giao lưu với VP Hải Dương tại Hải Dương. Nếu được thì ACE trả lời nhé.

6 bảnh

hic hic. em cũng thích đánh cầu lông lắm. Nhưng chưa biết đánh nhiều. Các huynh có nhận đệ tử ko vậy.

Hi a cookysaigon. Em đánh ở sân ĐH Gia Định vào thứ 3,5 lúc 17h. 2,4,6,7 thì em busy rồi. Trình độ e gà lắm. Mới chơi lại thôi. Bữa nào ae mình giao lưu chơi