• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lập Clb Fan Của Pug đây !!!

Hung nghia

minh xin post vai hinh nua nha !

Xin chao cac ban yeu Pug...Minh xin post vai hinh cac em pug yeu nha minh nua ne. Ban nao co pUg hay post hinh len cho minh chiem nguong voi nha.

nguyen_hanh

Member
mình cũng có 2 em pug rất xinh

đây là anh hugo bát giới, ăn như lợn, cái j cũng quất, nhìn mặt nó là biết liền :))

còn đây là em tina mini, rất nhỏ nhẹ dễ thương :x nhưng ăn cũng không kém phần long trọng nhưng không to = anh hugo vì nó là giống mini, 4 tháng tuổi

fuongly025

Member
ối giời may quá..em lang thang khắp nơi giờ mới thấy topic này.hix. các bác cho em gia nhập với. pýt nhà em đươc 1 năm 2 tháng rồi. lẩn quẩn mãi không có bạn chơi. hình cháu nó đây. nghịch quá nên chỉ chụp được lúc bế cháu nằm thôi. các bác thông cảm.

Mình đang định nuôi một e pug... không biết giống pug này có nghịch như phốc không vì nhà mình có nuôi một e phốc nghịch quá không chịu đc ...mọi người cho xin ý kiến với

Valentine123

hehee ..:x .bh mới tìm thấy CLB pug này
Mít nhà mìh ..đc 9 thág r .ngịch như giặc ,đầu gấu lắm,toàn đáh nhau vs 1 chị bécgiê lai hàg xóm ..ăn uốg xấu tíh vô cùg ..rất tìh cảm ,xổg chuồg 1 cái là leo lên tận tầg 4 chui lên jườg mìh ngủ :x
hôm nay là lần đầu tiên và ngày đầu tiên e nó salơ ,thấy em có vẻ hơi mệt ko ngịch như mọi hôm.
Ảnh Mít đây ,hiii

Cười nhăn nhở =))

Bob đẹp zai ké cẩm :x

songbang

Member
Công chuối Pug

Công chuối pug nhà mình vừa đi giao lưu với bạn trai về:

Valentine123

hehee ..:x .bh mới tìm thấy CLB pug này
Mít nhà mìh ..đc 9 thág r .ngịch như giặc ,đầu gấu lắm,toàn đáh nhau vs 1 chị bécgiê lai hàg xóm ..ăn uốg xấu tíh vô cùg ..rất tìh cảm ,xổg chuồg 1 cái là leo lên tận tầg 4 chui lên jườg mìh ngủ :x
hôm nay là lần đầu tiên và ngày đầu tiên e nó salơ ,thấy em có vẻ hơi mệt ko ngịch như mọi hôm.
Ảnh Mít đây ,hiii

Cười nhăn nhở =))

Bob đẹp zai ké cẩm :x

TungKon

Member
minh o hai phong,cung rat muon nuoi pug de o vn,ban nao o hai phong hay ha noi co pug con co the chia se giup mjnh ko? rat mong tin tra loi tu cac ban. xl mod,vietkey nha em bj hong?

DaNaPet và các bé Pug ra mắt Fan của Pug!

Lời đầu tiên DaNaPet xin gửi lời chào thân ái đến các thành viên của diễn đàn.
Sau một thời gian ấp ủ đam mê và kiên trì học hỏi kinh nghiệm, nay DaNaPet đã quy tụ được những con giống chất lượng và xin ra mắt các ACE diễn đàn để cùng chia sẻ niềm đam mê.
Mong được giao lưu và học hỏi thêm từ các thành viên của diễn đàn và xin chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh ;D

Đàn PUG

Annie - Pug cái - đã có sản phẩm.

Eva - Pug mini - Pug cái giống.

Kita - Pug mini - Pug cái giống.

Rio - Pug mini - Pug đực giống.

Sophie - Pug cái sắp có sản phẩm.

Hình ảnh đáng yêu của Kita và Eva lúc nhỏ.

Lisa - Pug cái con.

Bầy Pug con của Annie lứa trước.

T

tieuho2698

Guest
Ảnh em pug cái của mình dc 3.5 tháng

Em này mình nuôi được 1 tháng rồi, vì ăn cơm nên beo lên nhanh lắm

Nhà mình có e Pug cái cần tìm gấp người đàn ông đich thực. m tên là thái. số đt 01646159627. e đc 6 ngày rồi. m cảm ơn rất nhiều.
xl vì bận quá nên m k có thời gian up ảnh nhé. [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

c***7843;m ***417;n cc bc nh. e tm ***273;c m***7897;t em ***432;ng l***7855;m r***7891;i.mai ***273;i ph***7879;t c***259;ng tay thi :D

lucalita

Member
Hai pé Pug nhà mình đã lên chức cha và mẹ vào ngày 24/09 nhé, sanh được 6 pé, lần đầu tiên chăm chó con nên mình cũng vất vả lắm, chắc cũng phải "gửi gắm" mấy em đi thôi, một mình mình chăm hong nổi, nhưng mấy bé đáng yêu quá, nhìn hoài hong nỡ :((.

Nhà mình có e Pug cái cần tìm gấp người đàn ông đich thực. m tên là thái. số đt 01646159627. e đc 6 ngày rồi. m cảm ơn rất nhiều.
xl vì bận quá nên m k có thời gian up ảnh nhé