• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lần đầu Show hàng các bác có đao to dao nhỏ vào chém em cái

KimCuong

Active Member
Em này nhìn quen quen, không biết có phải đang ở Phú Thọ không chủ topic nhỉ? :-w

2 cháu nhanh lớn quá tuyên nhỉ ,cảnh lại đẹp nữa , cá , chim lại nhiều tha hồ săn .
Những ngày chăm chúng nó thật vất vả anh a. Hơn 1 tháng nay ko gần nó thấy nó khác nhiều quá. Cá chim dợt này vào mùa lạnh rồi nên cũng ít bắt được nó a. hii

trungcs

Member
em này mầu mảng tốt, mặt mũi lanh lợi, mõm hộp vừa so với lứa tuổi!chân tay mập mạp ra phết, chỉ có điều bác chủ thiếu mấy cái ảnh tư thế đứng nữa là ok...6 tháng thì tầm 30kg là đẹp chăm tí nữa bác ạ!mà cho em hỏi em này có phải là hậu duệ của Balco nhà anh Kimcuong không?nhìn giông giống!:D

vanglai213

Active Member
;)
Những ngày chăm chúng nó thật vất vả anh a. Hơn 1 tháng nay ko gần nó thấy nó khác nhiều quá. Cá chim dợt này vào mùa lạnh rồi nên cũng ít bắt được nó a. hii
Anh không rành về rott lắm , nhưng thấy em chăm sóc thế này là đẹp lắm rồi đó .Có vẻ 2 cún được ở cái nơi đúng tầm vóc của nó .
;)

KimCuong

Active Member
mà cho em hỏi em này có phải là hậu duệ của Balco nhà anh Kimcuong không?nhìn giông giống!:D
Em nó tên Inca, cùng trại VNRottweiler với Balco của anh thôi Trung à. Lứa này là lứa I sau lứa B, đàn em của Balco nhà anh thôi mà. :D

Thân./.

Lynk_TG

Member
Nhìn thật là thích... Mình cũng có mơ ước về mấy vùng này sống. Chúc mừng bạn nhé.
@KC: dạo này ông anh ém hàng ghê lắm nhé... Em mà ko vào đây cũng ko biết anh có những con nào... Hôm nào cafe hay làm tí nước có cồn đi anh??? Muốn học hỏi thêm kinh nghiệm của anh quá mà ko được gặp nhiều.

BuiVanBa

Em Inca nay em chăm sóc, em sẻ thay bác Kim Cương chăm sóc. Hi vọng sẻ cho ra những thế hệ suất sắc. Anh KC nhớ giúp đỡ em để em không phụ lòng tin của bác đã giao em nó cho em nhé.
Bùi Văn Bá - 096.36.39.888