• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lại thêm 1 chú Vện lưỡi Đen

Thoaiquan

Member
Cả 3 em đều Xoáy Bowling - Riêng em Đực lưỡi Đen từ nhỏ.

Đực :

Và Cái :

tran van hoan

Active Member
Thoai quan hay sưu tầm được Vện lưỡi đen quá nhỉ , xin chúc mừng =((

Nhưng nhìn qua hình ảnh mình thấy con đực lưỡi đen là lông Đ"mi hay sao ấy chứ có phải không Thoai Quan ...

Thoaiquan

Member
Thoai quan hay sưu tầm được Vện lưỡi đen quá nhỉ , xin chúc mừng =((

Nhưng nhìn qua hình ảnh mình thấy con đực lưỡi đen là lông Đ"mi hay sao ấy chứ có phải không Thoai Quan ...
Lông cũng Sát và cứng lắm anh , Về bộ lông thì 3 em này OK

Mr Lab

Member
Mình phát hiện ra 1 điều là tất cả mấy cún của thoaiquan và kể cả con để ảnh dưới chữ ký đều có cái đuôi giống nhau, phải chăng đấy là gu chơi mang phong cách thoaiquan nhỉ! Chó đẹp đấy thoaiquan ah

tran van hoan

Active Member
Mình phát hiện ra 1 điều là tất cả mấy cún của thoaiquan và kể cả con để ảnh dưới chữ ký đều có cái đuôi giống nhau, phải chăng đấy là gu chơi mang phong cách thoaiquan nhỉ! Chó đẹp đấy thoaiquan ah

hjhj có phải đuôi bông lau giống Malinois không anh 8-> , xin lỗi chủ topic cho anh em tớ spam tí ... hehe

Thoaiquan

Member
Trùi, tại em không tìm ra mấy em Đuôi Vót thôi anh, chứ có phong cách gì đâu anh Hỡi, con người luôn hướng tới cái Đẹp nhất mà anh

tran van hoan

Active Member
Trùi nếu được sở hữu 1 em PQ đuôi Cờ lau thì còn gì bằng anh ạh.

Được đúng con hàng hiệu đuôi cờ lau ... Hjhj thì còn độc hơn cả thuốc độc thoaiQuan nhỉ ! Nhưng mà dòng này thường hay nhỏ con có phải không thoaiQuan ? Mình mới chơi nên vẫn còn đang tìm hiểu .... Hehe