• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lưu ý: Không được mua chó ở cửa hàng Sơn Chi (Bạch Mai /Hà Nội)

bahomao12345

Tất cả mọi người cần đề phòng khi mua chó mèo cảnh ở cửa hàng Sơn Chi địa chỉ tại 372 phố Bạch Mai - Q. Hai Bà Trưng - Hà Nội. Đây là cửa hàng bán chó mèo cảnh 4 chân, các anh em cẩn thận nếu mới mua thì đem trả ngay hoặc chuẩn bị mua thì lập tực dừng lại. Nhìn có vẻ thì cũng ko đến nỗi nhưng khi bước vào cửa hàng, thằng chủ cửa hàng ca ngợi nào là anh (chị) may mắn đấy! Mua được chó, mèo cảnh do nhà em đẻ ko phải nhập từ Trung Quốc. SAu khi nó cho xem qua mặt hàng và với giá khá hữu nghị, lúc đầu thả chó ra ngoài thì nó chạy nhảy và ăn rất khỏe và còn nói như vậy là chó khỏe (thì đúng vậy). Lúc mới mua, 2-3 ngày đầu các bé ăn chơi rất khỏe nhưng sau đó là bị bệnh ---> Đi cầu phân lỏng, ra máu, hơi vón vón, có lúc thì bị dính 1 vài chất màu xanh lá cây, cực lười ăn, chỉ nằm yên 1 chỗ. Đi khám bác sĩ nói 90% về an táng cho em nó! Mình cũng là nạn nhân nên mong những thông tin như thế này sẽ giúp cho 1 vài anh em có thể tìm mua chó mèo cảnh tốt. Và bé Bi nhà em cũng đang hết sức hấp hối, chỉ đợi chờ ngày đi đến TÂY PHƯƠNG CỰC LẠC! :((

P/S: Về độ ăn nói dẻo mồm thì cái thằng chủ CỬA HÀNG đúng là quá xuất sắc xứng đáng đc ngôi vô địch chém gió hành tinh!

vitbeo

minh dinh mua 1 con cho tay ban nha ma ko biet o dau uy tin va gia mem mong cac bac chi dum thank>:D<