• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

lũ quỷ nhà mình 1 tháng tuối - kute nhắm :D

trungbom

Member
Update thêm hình ảnh mới lũ quỷ nhà mình này, mọi người cho ý kiến tiếp nhé :p

link_cheese

anh ơi, em đã post ở trang trước rồi anh ah
giờ lại post tiếp :((
em cũng ở hp đó anh, nhưng giờ em đang học trên hn
nếu anh định bán hay anh định cho các pé đi, thì anh bán cho em anh nhớ
em thương mèo lắm, anh nuôi được pé nào còn pé nào anh ko nuôi được anh bán lại hay cho em cũng được anh ah, em sẽ nuôi các pé
nhà em ở hp nên cũng hay về thăm nhà, nếu anh muốn thăm các bé, em cũng sẽ mang các bé về cho anh thăm anh ah
anh yên tâm anh ah
em có post ảnh bé mèo trước của em ở trang trước đó anh, em chăm mà thương bé lắm
anh ơi, có j anh nhắn cho em theo số 0919 144 127 anh nhớ!

link_cheese

em yêu bé tee vs bé boo quá anh ơi :((
nếu được thì đợt 30/4 1/5 này em về hp, anh cho em qua em thăm các bé được ko ạ?

trungbom

Member
được bạn àh

mình sẽ nhắn bố mẹ mình trước có gì bạn cứ wa số 54 đường an dương I nhé. tks

Jenny Dinh

xin mọi người giúp đỡ,mình mới gia nhập chưa biết hỏi phải vào mục nào mong mọi người thọng cảm.mình có 1 con corker đen.mắc đi học đại học để nó ở nhà chẳng biết bố mẹ nuôi nó thế nào mà jo thấy 2 mắt của nó bị đục.mình mới chở đi bác sĩ chiều hôm qua.bác sĩ kêu trường hợp của nó hơi bị khó.ekek.mình nên làm thế nào bây jo?

tamdo108

Member
Bạn ơi update tình hình các bé với. Yêu quá :(( Mình rất muốn nuôi 1 bé, nhà mình đủ điều kiện, rào kín, và rộng rãi. Có sân cho chúng tắm nắng nữa :X Yêu quá đi.

minghn

Member
Muốn nuôi quá mà không đủ dk nuôi :((. Bạn có bộ 4 siêu đẳng, hicc. Đẹp quá. Bạn cho thêm ít ảnh đỡ thèm đi :(

ủng hộ cho chị huyền hương.chị đang tạo điều kiện để bé mèo trở thành thành viên của cafê mèo đó anh chủ bé mèo à.hi

mimi.hana

lúc nào cho/bán mấy em mèo thì nói cho em biết để đăng kí 1 suất nhé
em ghiền mấy bé lắm mà không kiếm ra được :((
mê em Tee với Boo rồi :wall:

Em Boo về nhà em rồi mọi người ạ , đanh đá với các chị lắm .

Anh Trung Bom lúc nào đón bé Bin lên thì mang luôn bé Tee ( hay cả bé Line cũng được ) cho em nhé , hôm nay nhìn bé Boo rồi mới hối hận sao ko ôm luôn 2 bé . Anh nhớ nhé , dành phần em nhé , cho 2 anh em nó ở với nhau cho có đôi có cặp . :* .

Klath

Bạn ơi còn mèo không :nailbitting: mình muốn nhận 1 con với:praying: SĐT của mình này: 0936990590. Mình đang ở Hà Nội nhưng có bạn mình là người Hải Phòng, nếu bạn đồng ý để mình nhận mèo thì mình sẽ nhờ bạn mình đem lên. Nhìn tiểu đội nhà bạn thật không chịu nổi cảnh tiếp tục ôm thú bông đi ngủ :((.
Hồi ở nhà mình cũng nuôi nhưng mình lên ĐH mẹ mình cho đi mất rồi.
Mình nuôi thì chó ăn nhiều hơn người còn mèo thì ăn nhiều như ... chó :D . Đảm bảo béo tròn (mẹ mình từng phải bắt mèo ăn kiêng).
Bạn ơi trả lời sớm nha, không bạn tớ hết đợt nghỉ nó lên HN mất.