• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lũ con đỡ đầu tồ tịt của nhà đá quý

Niiham

Member
Có Lolly mở được một mắt ra rồi, còn 2 đứa kia vẫn nhắm tịt mít :(.
Hehe, chúng nó cử 1 đứa đại diện đấy :" m mở trước 1 mắt xem quanh chúng mình thế nào, rồi cả lũ làm theo" ^^

hanazinzin

Member
xem hình như mèo nhà bạn là mặt tịt hay sao ý nhỉ. Nhìn mũi ngắn tũn iu quá đi. Cho hỏi bố chúng nó là mặt tịt hay mặt tròn mà sao mềnh nhìn mấy chú miu con lại thành mặt tịt thía nhỉ. :">

Sheryl

Active Member
xem hình như mèo nhà bạn là mặt tịt hay sao ý nhỉ. Nhìn mũi ngắn tũn iu quá đi. Cho hỏi bố chúng nó là mặt tịt hay mặt tròn mà sao mềnh nhìn mấy chú miu con lại thành mặt tịt thía nhỉ. :">
Miu con mặt tịt nên nhìn mặt phải tịt rồi. Bố nó mặt tịt nên con cũng tịt thôi... :p

thuan81

Active Member
sao nhìn mặt tịt mà lông thì giống Ỉn quá...!đừng bảo con gái Ỉn và Ron nha em....!
show hình bố mẹ em ơi...cứ đoán già đoán non mãi mà chả ra.....:-/:-/:)):))

Sheryl

Active Member
sao nhìn mặt tịt mà lông thì giống Ỉn quá...!đừng bảo con gái Ỉn và Ron nha em....!
show hình bố mẹ em ơi...cứ đoán già đoán non mãi mà chả ra.....:-/:-/:)):))
Ỉn nào cơ? Bố mẹ chúng nó có bao giờ lên vp mà anh đoán chi cho mệt.

Sheryl

Active Member
Các cháu bắt đầu ti hí nhìn đời :D. Willy đẹp trai dễ sợ :x.

Belly trông rất đàn ông

phản ứng dữ dội: "chụp cái gì mà cứ giữ chặt làm sao... ngọ nguậy được :<."

chỉ có út ít Lolly là rất hiền lành điềm đạm, dễ chụp hình nhất thôi...

Sheryl

Active Member
Nhà cháu bận nên toàn sang thăm các cháu lúc tối trời, không có máy ảnh mà cứ đòi tranh thủ chụp ảnh nên... cách nhanh nhất là giơ các cháu ra gần bóng đèn rồi chụp bằng điện thoại nên trông hơi ép buộc :((. Nhất định hôm nào sẽ phải mang máy sang chụp cẩn thận mấy kiểu tự nhiên :p.

Gemma

Active Member
Trông các cháu có cái mũi xinh xinh mà, đâu đến nỗi tịt lít đâu nhỉ? Mẹ Gem lại thích trông có cái mũi nho nhỏ xinh xinh hơn là tịt lít mũi lại :D:x

Sheryl

Active Member
Sáng thứ 7 rảnh rỗi mượn bác Cương máy ảnh sang chơi với lũ nhóc. Các cháu được nhồi ác chiến nên trộm vía chưa được 20 ngày mà đã ra dáng lắm rồi ấy.

Willy hóng hớt

Belly đanh đá lắm rồi

Lolly vẫn ... đần lắm

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Sáng thứ 7 rảnh rỗi mượn bác Cương máy ảnh sang chơi với lũ nhóc. Các cháu được nhồi ác chiến nên trộm vía chưa được 20 ngày mà đã ra dáng lắm rồi ấy.

Willy hóng hớt

Belly đanh đá lắm rồi

Lolly vẫn ... đần lắm

Các bé kháu quá, tiếc là không qua ngắm tụi nhóc được, cô Ngọc chụp khá phết đó, lại còn có phông nền nữa, hi.