• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lâu rồi mới trở lại diễn đàn, post thêm chùm ảnh về đàn Phò :D

mitngoc

Member
Ảnh cuối nhìn yêu ghê ^^ Mèo nhà bạn nhìn yêu lắm ^^ Mà đặt tên cũng lạ ghê, hie hie

thuan81

Active Member
Mèo xinh quá là xinh!nhìn thích quá bạn ơi!:D tụi nhóc được bao nhiêu tháng tuổi vậy bạn!

Phu Dung

Moderator
Thế là lần này Hachac không nuôi lũ Phò lông dài nữa à? Mình vẫn nhớ Phò đầu tiên, nó là con mèo đẹp nhất mà mình đã được thấy. Thật ra lũ lông ngắn rất tốt, có nhiều chỗ thuận tiện hơn, trông tác phong "công nghiệp" hơn lũ lông dài. Hai em nhị thể trắng-vàng trông cứ như anh em sinh đôi ấy nhỉ? Thật đáng yêu quá đi mất!

hachac

Thế là lần này Hachac không nuôi lũ Phò lông dài nữa à? Mình vẫn nhớ Phò đầu tiên, nó là con mèo đẹp nhất mà mình đã được thấy. Thật ra lũ lông ngắn rất tốt, có nhiều chỗ thuận tiện hơn, trông tác phong "công nghiệp" hơn lũ lông dài. Hai em nhị thể trắng-vàng trông cứ như anh em sinh đôi ấy nhỉ? Thật đáng yêu quá đi mất!
Vâng, Phò mà chị :), sau này tìm hiểu kỹ thì em mới rõ em ấy thuộc giống Anh lông dài, có em đen trắng dưới cùng cũng là Anh lông dài chị ạ nhưng mà lai rồi (bố là Anh lông ngắn, mẹ Anh lông dài) :( hiện giờ lông của nó dị lắm, lông trắng thì dài thượt còn lông màu chocolate thì ngắn... nhà em đang định đặt tên nó là CHÓ...
2 con bé được tầm hơn 3 tháng tuổi :), còn 2 thằng phò anh phò em thì được gần 3 tuổi rồi :X quấn nhau lắm