• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

KOB xin giới thiệu nhà vô địch đến từ Nga R.CH Zon Mirekl Emerald !!!

King of bulls

Vietpet sponsor
SIRE : ZON MIREKL GOING ALL IN
Thành tích :
Vice WW - 2012 ( hạng nhì thể giới năm 2012),
và vô địch ở các nước USA, RUS, RKF, Est., LT.,
thắng 5 CACIB. Và Chuẩn bị hoàn tất vô địch quốc tế.

ZON MIREKL GOING ALL IN - World Pedigree DataBase French Bulldog, French Bulldog Pedigree DataBase.

DAM :ZON MIREKL NIGHT FEIRY

ZON MIREKL NIGHT FEIRY - World Pedigree DataBase French Bulldog, French Bulldog Pedigree DataBase.

KOB xin giới thiệu nhà vô địch nhập từ Nga R.CH Zon Mirekl Emerald
Thành tích:
Vô địch Nga, vô địch trẻ Nga, 7CAC.

Giấy chứng nhận vô địch Nga của R.CH Zon Mirekl Emerald

http://ingrus.net/frbull/en/details.php?id=53210

Thân chào,

mhoangthach

Member
Cai nay k fai la chat luong ma la top. Be nay ve VN wa that la niem tu hao cho VN minh. Sau nay se cho ra rat nhieu cun chat luong cao. Co the canh tranh duoc cac giai lon trong khu vuc va quoc te. Thanks a N da mang em no ve VN de ae trong nuoc co co hoi so huu nhung hau due sau nay cua Champ quoc te

MrNam

Member
em nó về rồi hả anh . nhìn chất quá anh ơi đung là vo dich quoc te có khác hehehe . khi nào đại ca gái nhà em lớn xin đem trầu cau sang hỏi cưới anh đẹp zai này mới đc hêhhe . chúc mừng anh nha .thân chào

King of bulls

Vietpet sponsor
Cai nay k fai la chat luong ma la top. Be nay ve VN wa that la niem tu hao cho VN minh. Sau nay se cho ra rat nhieu cun chat luong cao. Co the canh tranh duoc cac giai lon trong khu vuc va quoc te. Thanks a N da mang em no ve VN de ae trong nuoc co co hoi so huu nhung hau due sau nay cua Champ quoc te
Cám ơn lời khen tặng của em nha, nghe muốn nổ banh cái mũi .;;);;)

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
em nó về rồi hả anh . nhìn chất quá anh ơi đung là vo dich quoc te có khác hehehe . khi nào đại ca gái nhà em lớn xin đem trầu cau sang hỏi cưới anh đẹp zai này mới đc hêhhe . chúc mừng anh nha .thân chào
Chuẩn bị đi em, mang trầu cao qua bắt rễ hihi... Chế độ mẫu hệ hihi, thank em.

Thân chào,