• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

KO khủng

dnn123

Member
Chú chỉ mỗi Công an Phường thôi, chứ anh dưới này phải nhờ anh em Công an Thành phố dẹp đường Hoàng ơi...:)).... Chiều nay anh với em nó nhẩy thử lên cân để cân em biết bao nhiêu không, tổng 138kg, anh đố chú anh được bao nhiêu kg.
Bác này nếu tính cả quần áo thì có thể được 60kg, còn ... thì chắc chỉ 57 :)):)):))

Ovcharka

Bác Kỳ ơi,giờ em muốn mua một em ovcharka nhỏ thì mua ở đâu ah? Em thích dòng này lắm

Hoangminh

Member
ovcharka Hn nhiều chỗ bán đặt hàng là chuyển từ TQ về trong vòng 1 tuần. Chó 2 tháng tuổi giá từ 7,5tr-8tr 1 con có thể đặt ở chó cảnh Trung Thành ngõ mai hương hoặc 1 số chỗ chuyên bán chó TQ nhập về. Chó to đặt hàng cũng có. tìm trên mạng thì thấy có người ở Lạng son bán chó >20kg 17 triệu đó. Thân

em này mình mua 8tr này

Cún 3 tháng, 21kg, cách đây 1 tháng có bạn rao khắp các group (Hội yêu chó HN, Hội mua bán chó mèo v.v..) giá 8 triệu!

Giống này không đắt (vì TQ nuôi đẻ nhiều lắm rồi) nhưng nhà không có điều kiện thì không đú được vì nó to, ăn khỏe, lông rụng nhiều, hôi ==> không đắt nhưng lại rất đắt :))

Ovcharka

Sao ở TQ rẻ vậy nhỉ ? E hỏi người quen bên Nga nói là tiền nghìn $ ko ah,tùy theo mức độ thuần chủng nữa

Hoangminh

Member
Chó tq nhập về hà nội 2 tháng cis 8tr thôi. Nhưng khó chăm lắm mình mua và chết 2 con rồi ko nuôi nổi