• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

kinh nhiệm mua chó akita

Nevan

Tôi nhiều tuổi hơn bạn được coi là thế hệ trước nhưng về hiểu biết chắc tôi k kém gì cậu
đâu ở hàn quốc 10 năm ở nhật 3 năm ít nhiều tôi cũng được biết về giông chó akita tôi biết tiếng nhật tiếng hàn thành thạo tôi biết đọc các bài viết về akita và FCI
bất cứ một cá thể chó được hiệp hội FCI hay VKA công nhận được coi là chó hợp pháp thuần chủng. trong khi chó của bạn không có giấy tờ gì công nhận sao được gọi là chó thuần chủng %-(
Anh Toàn này, anh hay thật đấy, anh biết tôi là ai không mà anh kêu anh nhiều tuổi hơn tôi? Tôi biết anh nhiều hơn anh tưởng đó anh Toàn ạ. Anh làm những hành động nguy hại tới cộng đồng yêu Akita nên tôi và những người bạn của tôi phải ngăn chặn vì chúng tôi yêu giống chó này. Anh biết tôi nuôi những con Akita nào không mà anh phán như đúng rồi vậy? Tôi sẽ KHÔNG BAO GIỜ so sánh chó của tôi với chó của anh vì làm như vậy là xúc phạm tới chó nhà tôi, nói vậy để anh hiểu. Chúng tôi vẫn sẽ công bố cho mọi người biết hành động không trong sạch của anh nếu anh vẫn cứ tiếp tục gây hại tới cộng đồng. Nhắc nhở để anh được biết.

achim

Member
hãy nhìn lại mình đi

tôi nói để bạn biết nhé 1 ngay từ đầu tôi hoàn toàn k gây chiến với bạn bởi tôi là dân kinh doanh k phải dân xã hội.bạn mang hình ảnh tôi lên trên F để bêu xấu tôi hỏi có được k kinh doanh là việc của mỗi người tôi chưa bao giờ lấy tiền của ai khi lương tâm mình ! tôi k muốn tranh cãi với bạn làm gì nhiều nhưng bạn có nhiều cái để mất còn tôi chẳng có gì mà mất cả tôi vẫn là tôi một người sống có đạo đức sống có ích cho xã hội%-(

achim

Member
tôi rất tôn trọng bạn trong lời ăn tiếng nói ! chúng ta đều là những con người hiểu biết xã hội, có ăn có học chúng ta hãy làm những gì có ích cho cộng đồng. tôi là người đàn ông sống đàng hoàng còn khi ai đó mang tôi ra để bêu nhọ và tìm hiểu những gì tôi làm điều đó tự hỏi bản thân bạn có chấp nhận được k.bạn k thích tôi kết bạn trên F bạn có thể chặn điều đó trong tầm tay của bạn. trong khi bạn tìm hiểu tôi mua chó ở đâu và làm những gì có ai trong cộng đồng chấp nhận được k bạn.đây cũng là một bài học cho cả tôi và bạn khi chúng ta đã lập ra diễn đàn chúng ta cần ham hiểu thật nhiều về nó và tự tin để đi tiếp trên con đường chúng ta đã định. nếu bạn cảm thấy đó là đủ hãy hết phim từ đây ! :-ss

achim

Member
tìm bạn chơi golf tphcm

ai ở tphcm đi chơi goif gọi cho mình nhé 0922006789 toàn