• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kim và Bim đáng yêu nhà Vy....

cám ơn mẹ Gem:x:x:x:x tình hình bố Huy cũng ổn nhiều so với tuần trước... chắc chắn sẽ kịp đi off mini đợt tới ^^ tất nhiên sẽ có bầy nhỏ đi theo, trước là hộ tống bố chúng nó, sau là ra mắt cả nhà ^^ tranh thủ kẻo mai mốt lớn tướng hết, không bế theo hết được =))=))=))

whitexsnow

Active Member
Mẹ Vy vào topic off VCC cho chị cái ý kiến về việc bán Royal gây quỹ cho mèo mồ côi đi :(, đăng ở trong đó um sùm mà giờ phải đi từng nhà kêu gọi cho ý kiến, tủi thân quá :(. Hôm trước mẹ Vy tâm đắc với vụ này mờ :-*<):)

vyle

Member
lông xoăn thông minh đó mẹ thủy ơi, quá thông minh nên cứ tìm tòi trò phá phách

vyle

Member
tùy đứa ah bố Huy ơi, mà bố Huy nên huấn luyện bầy con nhà bố Huy quậy tích cực lên nhé, sao mà hiền như cục bột không ah

vyle

Member
thôi cô, cứ để nó tự nhiên thì cô sẽ tự hào hơn đấy :)):)):)):))

MsCuteShark

Member
Hôm nay ơn trời thằng Nhí không trốn đi chơi, thằng Gà cũng không ngao ngao tìm nữa chị ơi :-<

vyle

Member
vậy là quá khỏe.mà tốt nhất em giải quyết thằng Nhí luôn cho an toàn, chứ để đi hoài không hay đâu, tính rủ em qua bố Huy chơi sẵn gom hàng về mà anh í làm chậm quá, chị sốt ruột gần chết:)|:)|:)|

Linhmu_93

Active Member
Nhà mình có mèo xám, mèo trắng, mèo kem , mèo tam thể, mèo giẻ lau roài, còn thiếu mỗi mèo vàng =)) hi vọng là sau này Cốm, Bơ sinh e bé sẽ có màu vàng cho đủ bộ 7 sắc cầu vồng để mình sang nhà này đọ con =))
Kim thì thua Cốm khoản mập roài, mặc dù Cốm ốm chục ngày nay nhưng cân vẫn đc 4kg :))
Bim thì thua Bột khoản...k biết đẻ =))
Mình đợi mèo vàng nhà mình để so với Tim, chắc thi xem lông ai xoăn hơn ! haha

Chà, vậy là nhà anh giống nhà em rồi, thiếu vàng trầm trọng... Đứa tiếp theo về nhà anh sẽ đặt tên là Kim Kim để mong có vàng ^^=)):x;;)

vyle

Member
Nhà mình có mèo xám, mèo trắng, mèo kem , mèo tam thể, mèo giẻ lau roài, còn thiếu mỗi mèo vàng =)) hi vọng là sau này Cốm, Bơ sinh e bé sẽ có màu vàng cho đủ bộ 7 sắc cầu vồng để mình sang nhà này đọ con =))
Kim thì thua Cốm khoản mập roài, mặc dù Cốm ốm chục ngày nay nhưng cân vẫn đc 4kg :))
Bim thì thua Bột khoản...k biết đẻ =))
Mình đợi mèo vàng nhà mình để so với Tim, chắc thi xem lông ai xoăn hơn ! haha
Thôi, tôi xin thua, chị muốn lắm mà không thể tăng dân số như nhà cô Linh được, lúc trước nuôi tụi nhỏ toàn là đấu tranh dữ dội lắm í, mà mọi người hãy chờ má Vy lên kế hoạch gia tăng dân số này ( ít ra cũng bằng anh xui)... Mà rầu nhất là khó tìm được bé nào như Cốm nhà cô Linh quá:(:(
Chà, vậy là nhà anh giống nhà em rồi, thiếu vàng trầm trọng... Đứa tiếp theo về nhà anh sẽ đặt tên là Kim Kim để
mong có vàng ^^=)):x;;)
Anh cứ hy vọng vào thằng rể đi ạh8->

MsCuteShark

Member
vậy là quá khỏe.mà tốt nhất em giải quyết thằng Nhí luôn cho an toàn, chứ để đi hoài không hay đâu, tính rủ em qua bố Huy chơi sẵn gom hàng về mà anh í làm chậm quá, chị sốt ruột gần chết:)|:)|:)|
Chừng nào đi thì hú em hén chị. Trừ tối 3 5 7 còn lại e free ;))

vyle

Member
Khi nào bố Huy hoàn thành quà tặng hiền tế thì chị qua thăm luôn thể Thủy ơi

xong rồi, độ 8g30-9g qua nhá mẹ Vy. Khi đi nhớ mang máy ảnh, quà cho Chi Chi, và cả chồng Chi Chi nữa nhé ^^