• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Killer nhà em_thành viên mới mong các bác chỉ bảo

thanhtungx

Tiện thể em muốn nhờ các bác tư vấn về việc cắt tai cho pit,như con kill của em bây giờ liệu cắt có sao k?và cắt ở đâu đc và giá cả như nào ạ,em mới chơi loại này nên k hiểu mong các bác chỉ bảo

pitbull_hn

Member
cắt thì cắt dc thôi anh ạ.Nếu muốn cắt thì anh đem em nó xuống HN cắt cho chuẩn,dưới này có nhiều bác sĩ cắt đẹp lắm.Giá tầm 1tr là ok mà.Nếu anh cho kill xuống đây cắt tai thì alo cho em nhé.Em nhớ nó quá, à mà thanh gọi nó là kill luôn à

em PIT của bạn phom dáng và mặt mũi rất đẹp chỉ có điều 2 chân sau có vấn đề thì phải, chân sau ko có động cong , kheo chân thẳng quá...%-(

thanhtungx

vậy ạ,thank bác,em thấy con kill của e trông cũng khác khác với mấy chú pit của ae diễn đàn.e thấy pit của nhiều ae mõn có vẻ dài hơn,chân cao hơn thì phải,mà bác có thể tư vấn giúp em về việc cắt tai cho nó k ạ,ở tuổi này liệu còn cắt đc k?và ở chỗ bác có làm đc k ạ?

thanhtungx

Đúng là 2 chân sau có vấn đề thật ạ,bình thường nó ngồi xổm k bao giờ gấp đc kheo chân lại,mà toàn duỗi 2 chân sau nên trông rất đểu,:D