• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Kiềng hội VNPC 2012 và kiềng danh định

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
- Dự kiến tháng 10/2011 bắt đầu nhận đặt kiềng hội VNPC2012 và chỉ nhận đặt 1 lần trong năm thôi nên anh em nào có nhu cầu thì thống kê lượng kiềng chim của căn cứ trong năm rồi đặt nhé! Thời gian phát kiềng là 25/12/2011.

- Còn kiềng danh định thì hiện nay có một số anh em Thủ đô đặt hàng, anh em nào có như cầu thì tranh thủ đặt chung trong đợt này luôn nha! Chi tiết hãy click vào đây.

thangdovebi

Member
anh big ơi ! anh thống kê mỗi căn cứ trong một năm phát triển bao nhiêu em bồ câu con. đăng ký cho anh big. anh đặt nhập kiềng phát tặng miển phí đi nha.hehe nhiều nhất mổi năm mổi căn cứ tăng khoảng 50 cặp thôi.

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Ok, cứ từ từ, cho mình suy nghĩ từ từ lấy "nguồn ở đâu" và khi đó sẽ quyết định nha bạn :)!

anh big ơi ! anh thống kê mỗi căn cứ trong một năm phát triển bao nhiêu em bồ câu con. đăng ký cho anh big. anh đặt nhập kiềng phát tặng miển phí đi nha.hehe nhiều nhất mổi năm mổi căn cứ tăng khoảng 50 cặp thôi.

vu_q__6

Member
nếu anh thắng đại diện ban tổ chức công bố kế hoạch như anh định đi em góp phụ 2tr (2.000.000 ) chia vui với anh em
thân