• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe chus chó mới - Bắc Kinh

mr.pyl

Member
mình quên coi địa chỉ của bạn :D, vậy là không xui gia được rồi ^^

vinhphuc

Member
Chó nhà bạn đẹp quá, không biết con hec quyn nhà tớ lớn lên có đẹp trai như thế không nữa:praying:
Bé nhà bạn có tương lai lắm đó. Nuôi mấy bé BK thì chăm sóc cho bộ lông là cực nhất.

Mình ở SG, cũng đang tìm một em BK thuần chủng 2 tháng nuôi, mà tìm hoài không được, ai có nt dùm mình nhé! Thanks all!
090 2468 824 ( Vũ)

gau12884

Nếu chọn mua bạn nên chọn mua tầm 4 tháng tuổi hoặc hơn sẽ dễ nuôi hơn, chọn chó đẻ ở Việt Nam là tốt nhất, chứ kính nghiệm mình nuối chó Bắc Kinh thấy mấy bé này hơi khó nuôi, hay bệnh mà đặc biệt là chó Trung Quốc, bạn phải chăm rất cẩn thận và chọn cẩn thận không bé bị bệnh mà chết đấy

Kún_9x

em BK nhà em cũng là đực đẻ ở VN ,bé mới có 26 ngày :"> nhìn bé này xong không biết em nhà mình mai sau có thế không :D

gau12884

Hì, bắc kinh nuôi tốt là nó đẹp bạn ạ, em nhà mình còn nhỏ thế thôi, chứ lớn lên chưa biết mặt mũi thế nào, chỉ sợ bé lớn quá ko dễ thương như thế nữa