• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe chút nha _ Great Dane nhà mình nè.....

boxich90

Member
bọn ngốc nhà mình nè !

Chào tinhiep8082! 2 cún nhà bạn nhìn dễ thương quá. 2 em nó được mấy tháng và bao nhiêu kg vậy bạn. Bạn có không gian rộng dãi quá,rất thích hợp cho 2 em nó,khi nào có dịp thì mình giao lưu nhé,chỗ mình có mấy người nuôi GD. Mình cũng đang nuôi 1 em dòng này.Bạn ở HP có biết anh Xuandu47 không? Đây là hình cún nhà mình,bạn xem cho vui nhé!http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=43672:)

tinhiep8082

Member
cám ơn bạn đã xem.bọn nhóc nhà mình lớn rồi.Bé Tony (đen) được 75kg 3 năm tuổi, Thằng Rôn(trắng) đựoc 65kg và 2tuổi.Cũng mong có dịp găp gỡ để giao lưu cùng các bạn.mình là thành viên mới và không phải người gốc hải phòng nên biết rất ít anh em trên diễn đàn.cún nhà bạn đẹp thật đó, nhóc được mấy kg roì bạn?

boxich90

Member
cám ơn bạn đã xem.bọn nhóc nhà mình lớn rồi.Bé Tony (đen) được 75kg 3 năm tuổi, Thằng Rôn(trắng) đựoc 65kg và 2tuổi.Cũng mong có dịp găp gỡ để giao lưu cùng các bạn.mình là thành viên mới và không phải người gốc hải phòng nên biết rất ít anh em trên diễn đàn.cún nhà bạn đẹp thật đó, nhóc được mấy kg roì bạn?
Cám ơn vì lời khen của bạn.Cún nhà mình được 1tháng rưỡi và khoảng 12kg. 2 cún nhà bạn đã sinh sản chưa? khi nào có dịp ra HN bạn cứ alo cho mình rồi ta gặp mặt giao lưu.Thân!

tinhiep8082

Member
1tháng rưỡi mà to vậy à bạn,mình ko nuôi từ bé nên ko biiết cân nặng chuẩn theo tuổi là bao nhiêu. nhóc nhà mình đang salo nhưng lần đầu tiên nên chưa bíêt lái tên lửa, vẫn còn đang loay hoay học hỏi kinh nhiệm thêm mà.mình thì về quê vẫn thường xuyên qua hà nội. bạn cho số đt đi, khi nào mình qua chúng ta gặp gỡ giao lưu nha.

phamcpc

Member
Chắc là boxich nuôi được 1.5 tháng kể từ khi bắt về nhỉ!! Chứ bác mà nói từ lúc sinh ra đến giờ mà 1.5 tháng thì khủng khiếp lắm lắm!!^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^ :)):)):)):)):)):)). Chúc năm mới hạnh phúc tràn đầy!! >:D<>:D<>:D<

boxich90

Member
1tháng rưỡi mà to vậy à bạn,mình ko nuôi từ bé nên ko biiết cân nặng chuẩn theo tuổi là bao nhiêu. nhóc nhà mình đang salo nhưng lần đầu tiên nên chưa bíêt lái tên lửa, vẫn còn đang loay hoay học hỏi kinh nhiệm thêm mà.mình thì về quê vẫn thường xuyên qua hà nội. bạn cho số đt đi, khi nào mình qua chúng ta gặp gỡ giao lưu nha.
Số điện thoại em là:094.987.3333.Khi nào có dịp qua HN bác cứ alô em rồi ta gặp mặt giao lưu.Thân chào bác!:)

boxich90

Member
Chắc là boxich nuôi được 1.5 tháng kể từ khi bắt về nhỉ!! Chứ bác mà nói từ lúc sinh ra đến giờ mà 1.5 tháng thì khủng khiếp lắm lắm!!^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^ :)):)):)):)):)):)). Chúc năm mới hạnh phúc tràn đầy!! >:D<>:D<>:D<
:) Không đâu bác phamcpc ạ,Cún của em bắt của anh Công ở Bắc Ninh hôm mùng 7 tết.Lúc đó em nó được chính xác 1 tháng 4 ngày(sinh ngày 17/1/2010).Cám ơn bác đã quan tâm!:)

tinhiep8082

Member
chào các bác! ngày nào 2 nhóc này cũng chạy 5km đó,chưa kể thời gian chúng chơi đùa đâu.bọn chúng khong bao giờ bị xích cả.bác boxich nuôi nhóc ấy đẹp quá.có kinh nhiệm gì chỉ bảo giúp em nha.mong......

boxich90

Member
chào các bác! ngày nào 2 nhóc này cũng chạy 5km đó,chưa kể thời gian chúng chơi đùa đâu.bọn chúng khong bao giờ bị xích cả.bác boxich nuôi nhóc ấy đẹp quá.có kinh nhiệm gì chỉ bảo giúp em nha.mong......
Bác cứ khen em quá!:blusshing:,Em cũng mới chơi dòng này gần đây nên kinh nghiệm còn phải học hỏi các vị tiền bối nhiều nữa.Có lẽ 1 phần do giống bố mẹ em nó tốt+ăn uống,sinh hoạt điều độ nên cu cậu có vẻ phổng phao. hihi:D

yoko1910

Member
Chó đẹp đó bác....nhìn 2 em mà e thấy tủi thân, bác vừa khỏe, vừa cao chả bù cún nhà em béo ục ịch lại ít được chạy nhảy ( đúng hơn là lười chạy nhảy mà nhà thì đi vắng suốt nên cũng chả có ai dẫn em ấy đi cả) nên chạy được tầm 1km là xuống sức rồi... đây hình của em nó đây ạ :( :
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=43710