• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe của, hihi

hoangancuol

Member
Quậy lắm rồi a Phú ơi, e cũng đã chọn được 2 con cái giữ lại chơi, hihi
E mới xách máy lên sân thượng lun, chụp mấy tấm mà thấy kô được, tụi nó chạy tán loạn, kô được tấm nào hết, hihi
Bữa nào phải đem qua bãi cỏ KCN Tân Bình chụp, hihi
Thân!
Nhìn bầy cún chạy nhảy vui chơi thích quá đi a K ơi.. bùn quá:((

Quậy lắm rồi a Phú ơi, e cũng đã chọn được 2 con cái giữ lại chơi, hihi
E mới xách máy lên sân thượng lun, chụp mấy tấm mà thấy kô được, tụi nó chạy tán loạn, kô được tấm nào hết, hihi
Bữa nào phải đem qua bãi cỏ KCN Tân Bình chụp, hihi
Thân!
Vậy khi nào cho mấy em còn lại về nhà mới đây K? Tui phải qua xem mới dc

can_508381

Member
13/12/13

Hôm nay tụi con được 56 ngày rồi, chào các bác các chú, hihi

NGẦU ( Đực đầu đàn, mặt ngầu nhất nhà, hihi )

LÉM ( Cái, lém lỉnh, cà tưng nhất nhà )

can_508381

Member
( Đực, cho ra sân chơi, lúc kêu vô chuồng con LÌ này lúc nào cũng bị bắt vô sau cùng )

HEO ( Cái, cho ăn, thì chị này sà vô đầu tiên, và cũng là đứa liếm sạch các tô, hihi )

can_508381

Member
LÉM HEO là 2 con cái mình giữ lại chơi tiếp

4 đứa

Cám ơn mọi người đã coi hình
Thân!

tunglam12

Đàn chó con đẹp quá. Mình biết bạn không bán 2 em cái. Thế 2 em đực bạn có giao lưu không. Nếu có cho mình xin cái giá nhé.

can_508381

Member
đâu mất 3 đứa rồi bạn ơi.... sao còn có 4 đứa
3 đứa con gái (có 1 đứa lưỡi đen giống MẸ) đã qua nhà 2 người a chơi chung rồi P ơi (gả gần gần sau này còn sơ múi, hihi)

Tên nghe ấn tượng quá K.....................
Cám ơn Đ!
Tên theo tính tình từng con à, hihi

Đàn chó con đẹp quá. Mình biết bạn không bán 2 em cái. Thế 2 em đực bạn có giao lưu không. Nếu có cho mình xin cái giá nhé.
Mấy nhóc chưa được 2 tháng nữa, phải 1/2 tới 1tháng nữa mình mới giao lưu
Có j bạn cứ alo mình
Cám ơn bạn đã quan tâm

Thân!