• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe Boxer nhà mình, hình mới chụp hồi tết 2009

quocdohs

Member
có bác nào nuối boxer thì giao lưu nhé, bây giờ đang hot rott , bull nên boxer tụt hagn5 rồi

tran huy hoang

Active Member
Chó và xe bạn đều đẹp cả, cho mình xin địa chỉ nhà Bạn, mấy hôm nữa lên đó Mình học hỏi kinh nghiệm nuôi Chó đẹp của Bạn.Mình ơ Đông Nai kiếm mãi vẫn chưa thấy Em nào đẹp cả .

quocdohs

Member
địa chỉ nhà mình 11/1 Lữ gia, Phường 9 Đà lạt. phone là 0989 035 707, mình tền Độ
Muốn mua boxer đẹp nếu bạn đí SG , alô mình, mình giúp bạn đi mua, chung chỗ với nơi mình mua con boxer( mình làm việc tại Sài Gòn)

tran huy hoang

Active Member
Cảm ơn Bạn đã quan tâm và giúp đớ, nếu Bạn làm việc ơ Sài Gòn thì khi nào có dịp mời Bạn xuông Biên Hòa uông cafe nói chuyện về Boxer nha ! Khi nào hoàn thành trại, chắc phải làm phiền Bạn về Boxer rồi.

dungseven

Member
hoàng ơi định làm trang trại chó hay sao mà nuôi nhiều vậy hả hoàng?hiiii muốn là chủ trại chó rồi hehhehehe.còn boxer này không thể chê vào đâu được,nếu mà cắt được tai thì còn đẹp nữa:đây còn gọi là đẹp+...còn em bully nữa anh khoe nốt đi để thành đep+....đẹp+............

tran huy hoang

Active Member
Thích nuôi chó quá mà nhà thì chật nên không nuôi được nhiều, đành phải mơ trại nho nhỏ nuôi thêm vài Em nưa cho vui dungseven ơi ! Cảm ơn vì đã quan tâm nha !

Bộ sưu tập chó và xe của bác rất tuyệt,em thấy bác nên bổ sung vào bộ sưu tập thêm các em berge và Rottweiler sẽ càng hoành tráng đấy bác ơi,em rất thích những chiếc mô tô và chó của bác rất đẹp.Chúc mừng bác.:-bd

tran huy hoang

Active Member
địa chỉ nhà mình 11/1 Lữ gia, Phường 9 Đà lạt. phone là 0989 035 707, mình tền Độ
Muốn mua boxer đẹp nếu bạn đí SG , alô mình, mình giúp bạn đi mua, chung chỗ với nơi mình mua con boxer( mình làm việc tại Sài Gòn)
Tối nay Mình sẽ có mặt tại Dalat không biết Anh có ơ nhà không, Anh Em Mình gặp nhau uống cafe noi về những chú Chó !!!

quocdohs

Member
tối nay mình không có trại ĐL rồi, tiếc quá nhưng bạn có thể gọi cho thằng em mình, tên Khang 0908 093 390 để cafe cũng được( nếu bạn không ngại), thằng em mình nó cũng mê chó và cởi mở lắm,

vubau234

con boxer cua ban dep thiet. chung nao co cho con bao nha . ban o dat lat cho nao vay. co dip minh ghe xem em no.

quocdohs

Member
cảm ơn bạn khen ngợi.
Boxer của mình là con đực, còn gin hehe. ĐL ít người nuôi nên không biết có chó con không nữa.
Mình ở phường 9, đường Lữ Gia, gần bến xe Thành Bưởi

quocdohs

Member
bữa bạn nào hỏi mình về boxer của chú Công show hình lên cho anh em chiêm ngưỡng với!

quocdohs

Member
cuối tuần này, mình về nhà chụp lại con Vila,Vila cùng đàn với con của bác nghiabqlda đó

hôm nay mới vào topic xem..
công nhận rằng em box này dáng đẹp thật chỉ mỗi cái là tất hơi ngắn

quocdohs

Member
tất nó mà dài thì nhất rồi bác ạ, được cái này mất cái kia, đành chấp nhận thôi

Con Lợn Lòi

Active Member
Boxer đẹp thật, lâu ghê mới thấy một em vậy, trước vẫn hay thấy một em như thế này ở Văn Miếu - Hà Nội, còn ít khi thấy em nào tương tự...