• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Khoe Boxer nhà mình, hình mới chụp hồi tết 2009

quocdohs

Member
Chủ nhân chụp với chó luôn nè, các bác cho ý kiến nhé:
Con Boxer 15 tháng tuổi, con Doberman gần 4 tháng tuổi

chicken

Member
con boxer này đẹp quá, con dob cao ghê nhưng mặt nó cứ dài thườn thượt nhìn như con chuột ý ạ

LION_2009

Active Member
Chủ nhân chụp với chó luôn nè, các bác cho ý kiến nhé:
Con Boxer 15 tháng tuổi, con Doberman gần 4 tháng tuổi

Boxer và xe của bác đẹp. Em boxe này của bác được bao nhiêu kg rồi

quocdohs

Member
con Dob nào mặt không dài hả ông bạn chicken, giống nó như vậy rồi mà, lúc mới nuôi nó nhìn tếu lắm, giờ lại thấy thích cái mặt dài của nó rồi.

chicken

Member
tại cháu thấy mặt nó choắt lại như mặt chuột nhìn buồn cười ý ạ

lamhong

Member
Bộ ba người - xe - chó rất đẹp, chờ cho con Doberman lớn rồi cho cả 2 con chạy theo 2 chiếc xe của anh.... Chà, nhìn thật hoành tráng.
Chúc mừng anh!

daicongto

anh ơi, anh ở HN ko? con boxer dẹp quá! nếu ở HN thì để anh em đến ngắm cái!

Khủng long

Active Member
Đẹp . Đẹp quá . Ấy là tớ nói cún Boxer của bạn đấy nhé .Chắc bạn phải để sẵn địa chỉ thôi vì sẽ có rất là nhiều bạn có Boxer cái ngắm nghía và hâm mộ nó đấy bạn ạ .Tớ cũng có một em Boxer ,nhưng không hoành tráng như em Boxer nhà bạn đâu ,nó rất hiền ,cả nhà ai cũng thương nó hết .Tuy là chó Tây , nhưng nó học tiếng Việt cũng cũng rất khá nhé .Giá như nhà bạn ở gần , tớ sẽ ghé thăm tận nơi cho đã nhỉ .

quocdohs

Member
Con Boxer nhà mình thì mới lớn nên chưa dữ với người, nhưng rất dữ với các con chó khác,ở nhà còn một con chó cỏ già nhưng thấy con Boxer tới gần là đuổi đi liền chỉ chơi với con Doberman thôi. bây giờ nó bớt phá rồi, hồi dưới 1 tuổi nó phá kinh hoàng luôn, bà già suốt ngày phàn nàn, nó nặng gần 45kg, con của bạn nặng bao nhiêu?
Mình ở Đà Lạt, con Boxer cũng ở đó nhưng mình làm việc tại Sài Gòn, rất vui làm quen với bạn, lúc nào co dịp đi uống café cho vui , ngồi nói chuyện trên trời cho đã.
Mình tên Độ, làm Designer

trangphuong

Active Member
Con Boxer nhà mình thì mới lớn nên chưa dữ với người, nhưng rất dữ với các con chó khác,ở nhà còn một con chó cỏ già nhưng thấy con Boxer tới gần là đuổi đi liền chỉ chơi với con Doberman thôi. bây giờ nó bớt phá rồi, hồi dưới 1 tuổi nó phá kinh hoàng luôn, bà già suốt ngày phàn nàn, nó nặng gần 45kg, con của bạn nặng bao nhiêu?
Mình ở Đà Lạt, con Boxer cũng ở đó nhưng mình làm việc tại Sài Gòn, rất vui làm quen với bạn, lúc nào co dịp đi uống café cho vui , ngồi nói chuyện trên trời cho đã.
Mình tên Độ, làm Designer
Con Boxer của bạn nặng 45kg?
Khủng quá ngoài này mình chỉ thấy boxer hơn 30kg đã khiếp lắm, boxer đẹp, xe đẹp, chủ xấu...:D..

dtrdai

Chó đẹp quá bác ơi.. mà em còn kết 2 con xe của bác nữa.. em cũng mê mấy cái xe mô tô cổ này lắm

quocdohs

Member
Chó đẹp quá bác ơi.. mà em còn kết 2 con xe của bác nữa.. em cũng mê mấy cái xe mô tô cổ này lắm
cảm ơn cảm ơn, con boxer màu da bò nhìn đã mắt lắm bạn à
Còn mê moto thì khi nào có dịp anh em gặp mặt hàn huyên nha

tuantv19

Member
Lâu lắm rồi mới thấy 1 Box đẹp ra đang thể thao ! Khi nào chú Box này mà có hậu duệ thì ...

quocdohs

Member
con này là đực bạn ơi, có hậu duệ chắc còn lâu lắm, em nó vẫn còn trong trắng, chưa được lần nào cả.